Em đang rất cần 1 lời khuyên ạk :Sad:

Bọn em yêu nhau cũng được 3 năm rưỡi , có rất nhiều kĩ niệm vui buồn . Bọn em đã sống vs nhau như vc , đã trãi qua vs nhau rất nhiều khó khăn trong cuộc sống , chúng em có ý định là cuối năm nay sẽ cưới nhau nhưng vì em mập nên người yêu em muốn em giảm cân , anh ấy nói anh có thể yêu em nhưng anh ko thể cưới 1 người mập như em được , em cam thấy rất bùn và nhảy vô giảm cân đến điên cuồng và em đã giảm được 6kg . Nhưng mọi việc vẫn ko dừng lại ở đó , anh ấy vẫn muốn em giảm tiếp . Đến khi gần đây em ko xuống dc kg nào thì anh ấy nói chia tay em :Crying:, anh ấy nói rất yêu em nhưng ko thể cưới vi e mập , anh ấy ko muốn bị mọi người nói . Và anh ấy nói khi nào em giảm được cân thì mình sẽ way lai còn nếu ko được thì khi nào em có thể chấp nhận anh làm bạn thì mình sẽ gặp nhau :Sad:

Em ko biết là anh ấy yêu em vì cái gì nữa , liệu anh ấy có yêu em thật lòng ko ?

Em rất yêu anh ấy , khi nghe những lời nói ấy em thật sự sụp đổ , em phải làm sao đây ? Đó có phải là lỗi của em ko ? Em ko biết phải nói với anh ấy như thế nào để anh ấy hiểu đc nỗi lòng của em hiện giờ . Mọi người giúp em với :Crying: