:Embarrassment: Đặt cái tít lừa tình chút :Embarrassment:

TRẢ LỜI CHO CÂU HỎI CỦA MỘT CHÀNG TRAI MA KẾT: "CỰ GIẢI LÀ NGƯỜI THẾ NÀO?"

Phần 1:

1. Cự Giải thích trêu chọc người mình thích, nhưng sẽ không cãi nhau hoặc căn bản là không thích cãi nhau. Bạn thích? Cũng được thôi. Cự Giải sẽ quay ngoắt bước đi.

2. Bỏ rơi Cự Giải dễ dàng lắm. Giải nhi sẽ không làm phiền, cũng không đi cầu xin tì
nh yêu, càng không bố thí tình yêu. Cũng như vậy, một khi tình yêu trong Cự Giải đã chết, tuyệt đối sẽ không có khả năng sống lại nữa.

3. Cự Giải tin rằng chia tay rồi vẫn có thể làm bạn, chỉ cần đối phương đồng ý, hi vọng đôi bên đều ổn.

4. Nếu bạn không thể cho Giải nhi điều gì, đừng đụng chạm đến họ. Họ đơn thuần hơn bạn nghĩ, nhưng cũng không mạnh mẽ như vậy đâu

5. Khoan dung. Nhưng Giải nhi lại chỉ khoan dung với người khác. Đối với bản thân lại có yêu cầu nghiêm khắc, hay gây khó dễ cho bản thân mình. Đừng hỏi lý do, Giải nhi cũng chẳng biết đâu.

6. Cự Giải sẽ không tùy tiện bày tỏ. Nếu bạn cảm thấy họ đối với bạn có 3 phần yêu mến, trên thực tế sẽ là 5 phần; Nếu bạn có thể cảm nhận được 5 phần, thực tế sẽ là 7. Cự Giải sẽ không nói thật hết đâu, sẽ làm nhẹ đi sự bày tỏ tình cảm, sẽ kiềm chế cảm xúc của mình.

7. Thẩm mỹ quan cao, yêu tất cả những điều tốt đẹp. Ví dụ như trai xinh gái đẹp, nhưng chỉ là thưởng thức thôi, như là những tác phẩm nghệ thuật vậy

8. Khả năng nhẫn nại siêu cao. Rõ ràng là muốn gặp một người, nhưng lại không gặp. Rõ ràng là muốn biết tin tức về ai đấy, nhưng lại không hỏi bất cứ điều gì. Trừ khi…. Không muốn nhẫn nại =))

9. Không thích nhắn tin, không thích gọi điện. Đối với người đặc biệt thì ngược lại.

10. Tự ái cao, cao hơn cả tiền bạc, sự nghiệp… Kể cả ái tình.

p/s: Tự bản thân là 1 cự giải nữ, thấy vô cùng đúng, mn cùng hóng phần 2 với mình nhé
:x