Sau bao nhiêu ngày suy nghĩ thì em đã quyết định sẽ trao những gì quý giá nhất của ng con gái cho ng mình yêu thương và cũng yêu thương mình hết mực. KO phải chỉ mình anh đòi hỏi mà cả em cũng...muốn. Nhưng em là con gái nên em rất đang băn khoăn, mặc dù 2 bên cũng đã biết chuyện chúng em yêu nhau nhưng chúng em cũng mới đang là sinh viên năm 2, chuẩn bị lên năm 3, đời còn dài. Nhưng khi chúng em ở cạnh nhau thì nói thật là ko thể kiềm chế, mặc dù cũng đã dùng các cách như Hj nhưng cái ham muốn vẫn nảy sinh....Cũng đã thử ko gặp nhau nơi vắng ng hay tách hẳn nhau ra nhưng chúng em đều ko thể làm đc, gặp nhau là chỉ muốn gần gũi nhau, đã nhiều lần chạm vạch đỏ nhưng anh đều có ý giữ cho mình, muốn khi nào mình sẽ sẵn sàng nhất :)

Em nghĩ nếu yêu nhau thì chuyện ấy cũng là sớm hay muộn, quan trọng là mình muốn trao cho ng mình yêu thương và dĩ nhiên là phải trên cơ sở các biện pháp an toàn và sẽ cố gắng ko hối hận :)

Các anh chị đi trc có thể chia sẻ cho em chút ít kinh nghiệm và lời khuyên đc không ạ :x