3 năm trước mình có quen một cô gái, cô ấy rất đẹp, ngoan, hiền, tốt bụng và thực sự dễ chịu. Lúc đó mình vẫn còn yêu người cũ nên đến với cô ấy trong khi cô đơn và cần một điểm tựa. Vì mình vô tâm nên bọn mình chia tay, cô ấy yêu người con trai khác (thằng đấy thì trông như con lợn phối giống và trước khi mình với cô ấy quen nhau thì thằng đó cũng đang tán tỉnh rồi nhưng không ăn thua, quen mình cô ấy yêu mình luôn) . Sau khi chia tay thằng đó thì cô ấy còn yêu thêm 1 người nữa. Về phần mình, mình cũng yêu người khác. Người mới của mình thì khỏi phải bàn luôn, ghen tuông vô cớ, bướng bỉnh hay cãi và cực kỳ khó chịu. Rồi mình nhận ra người con gái ngoan hiền ngày nào đáng trân trọng biết bao... Mình đang muốn qlai với cô ấy (chẳng biết cô ấy có đồng ý không) nhưng vẫn lăn tăn vì chuyện cô ấy đã trải qua 2 mối tình. Không biết có nên đến với cô ấy lần nữa không vì thời điểm này mình yêu thì sẽ cưới chứ không ba chi khươn nữa...

P/s: Các bạn cho mình lời khuyên nhé, mình thấy tiếc e ý lắm. Vì e ấy đã ngoan hiền, nhu mì lại còn đẹp gái nữa....Ahihi webtretho������webtretho������webtretho������webtretho������webtretho������webtretho������