Mới tập tọe vào nghề, không biết nên viết như thế nào, viết ra sao, cứ mạo muội viết ra những gì mình đang nghĩ. Nhưng em đang có một vấn đề làm hơi suy nghĩ một chút. Chả là thế này, :Angel: em đã có vợ được 1 năm rùi, mới cưới có năm ngoái thui,( hãn còn trẻ lém - hic hic hic) nhưng bọn em phải xa nhau, nếu tính 1 năm thì gặp nhau chỉ tính bằng đốt ngón tay thui. Vợ em ở quê, em ở HN. Mà không biết có bác nào giống như hoàn cảnh của em hay ko ý, xa nhà, lại là "đàn ông nữa" tất nhiên là phải có đôi chút.... rùi. Em có quen 1 cô bé hơn vợ em 1 tuổi. Quả thực em rất yêu bà xã nhà, nhưng vốn là "đần ông" mà lại, có những nhu cầu riêng nên em đành đi chơi với cô bạn gái mới quen đó, từ đón đưa ăn tối, cafe... tuy nhiên vẫn dừng lại ở đó thui. Nhưng điều mà em suy nghĩ là lừa dối vợ và chính cô bạn gái kia. Cô đó ko bít là em đã có vợ, và hình như cô ý cũng thích em rùi (thế mới đau em chứ). Bây giờ em sợ nếu nói ra thì mất đi người bạn,mà ko nói thì lại cứ lừa dối cô bạn đó hoài ( cô đó đang có nhu cầu có bạn trai, đang muốn lấy chồng).Nếu cứ như thế này hoài sợ có nhiều vấn đề xảy ra. Các bác có kinh nghiệm help me!!!