Chào anh/chị em thành viên thân mến!

Hôm nay em mới chia tay người yêu xong, nên rất buồn. Đành lên đây tìm sự lắng nghe của mọi người

Em là 1 chàng trai hiền lành thật thà ! con nhà ra giáo... E đã mắc 1 sai lầm lớn đó là yêu qá sớm (Từ hồi lớp 10 cơ )

nhưng người ta không đồng ý . Là ngừoi con trai đa cảm nên em rất đau khổ, từ hồi đấy tới giờ e tán rất nhiều ngừoi nhưng ko ai đồng ý , phải chăng duyên số của em lận đận?

Đến năm nay là năm 2 , em học cao đẳng , trong 1 lần đi chơi có 1 cô bé tán tỉnh em và rồi em đồng ý . em yêu cô bé gần đc 2 tháng rồi ( CÔ bé còn học lớp 12) , nhưng mới tối đây thôi... cô ấy bảo hôm nọ có đi chơi với lớp và có uống bia nhưng không say rồi lỡ ôm người con trai khác ( EM như bị ám ảnh ). E im lặng không nói gì ? và rồi cô bé bảo sắp phải đi học thêm rồi ! không có thời gian nt cho nhau , không có thời gian đi chơi nên sợ rằng không có tình cảm với nhau nên rất lo lắng. Thế rồi em chủ động chia tay.... EM nt bảo với cô bé ấy là dừng lại có lẽ sẽ tốt hơn vì không muốn thấy cái cảnh ng` mình yêu ôm ng` ta , cô bé bảo chỉ ôm ng` ta thôi chứ có yêu ng` ta đâu....

Em thương cô bé lắm , nó rất hiền và nhà nghèo .. em vào nhà nó chơi thấy nhà chỉ đc cái tivi nhỏ ... bữa cơm chỉ có canh mùng tơi vs thịt trộn đậu khuôn...

E thương nó lắm nhưng không biết phải làm sao?

A chị em có thể chia sẻ cùng em không. cám ơn !