Chào các anh,chị đã từng theo dõi topic "tôi hy vọng đó k phải là tình yêu "

Trưa nay vào xem diễn biến câu chuyện thì đã ôi thôi closed rồi.Bác sói và dê xúi bậy a.H nhá.

Xin nói trước đôi điều là e mở topic này để nghe tiếp câu chuyện bác H tự sự..rảnh bác vào đây tự sự tiếp chứ bác bảo còn nhiều thứ muốn nói

1. e ko phải crazy fan của ai hết nhất là bác H

2. e ko liên quan đến bác H,V,N chả phải yêu thầm,tình nhân ,tình ngãi,biết nhau ngoài đời..vv..

3. e k welcome các mẹ vào bàn tán kiểu hèn ,phũ..kém.. và đọc xong rồi cảm thấy chán đàn ông,ghét ty và k có bản lĩnh đàn ông..chán đàn ông hay đàn bà mà ối ng đâm đầu vào chỗ chán:Talktothe

4.Chỉ là 1 câu chuyện tình yêu của a.H nhưng nó lai tồn tại trong nhà e bao năm rồi (e post trong topic của a.H)Bố e (giả dụ đóng vai a.H)sống với mami e và sau khi mami mất thì e đã hoàn toàn tự nguyện ủng hộ ông đến với cô N-ng bố e say nắng (cô ấy li dị chồng )2 ng hơi bị đau khổ đấy ạ vì năm xưa bố e chưa đủ độ phũ và bản lĩnh hơi lớn (làm khổ vợ và con nhiều vì mami e chỉ giữ phần xác).

5.Có thể e đang chán nên rỗi hơi,sao cũng đc

A.H nhớ vào post bài (bày mâm cho mà ăn đấy),e pm cho a ấy rồi .

Trong lúc xin Mod xóa nick kimkim thì e post nhăng quậy ở đây,bg Mod del e rùi thì e chào wtt luôn ạ(cám ơn Mod chỉ del thông tin các nhân của e nên g chả ai bít e là ai..:Rose:)

Đơn giản là truyện tình yêu,tâm sự tình yêu,sự đời trái ngang