Ngày cưới là một sự kiện đặc biệt mà chúng ta không thể nào quên trong suốt cuộc đời mình. Đó là một ngày tràn ngập những xúc cảm lãng mạn và nụ cười hạnh phúc, ngày mà chúng ta cùng một nửa yêu thương bước vào một hành trình mới trong cuộc sống.

Đối với mỗi gái, ngày này còn đặc biệt hơn cả. Ngày cưới trong đời chỉ một lần, vậy nên gái nào cũng sẽ muốn mình tâm điểm của ngày hôm đó, mặc một chiếc váy lộng lẫy tiến vào lễ đường đầy thơ mộng với người mình sẽ đi cùng suốt quãng đời còn lại.

Vậy vào ngày trọng đại đó, liệu địa điểm tổ chức quan trọng không? Chị em sẽ muốn tổ chức ngày cưới của mìnhđâu, ở nhà hay trung tâm tổ chức tiệc cưới?

hình ảnh

hình ảnh

Em muốn giới thiệu với chị em một trung tâm tổ chức tiệc cưới và sự kiện do công ty em thiết kế - Trung tâm Hội nghị White Palace. Đây một địa điểm không còn quá xa lạ với chị em khi lựa chọn nơi để tổ chức tiệc cưới. Tọa lạc tại Hoàng Văn Thụ, White Palace luôn nằm trong top những địa điểm tổ chức tiếc cưới chất lượng dịch vụ hang đầu không gian đẹp nhất TP HCM, sở hữu kiến trúc tinh tế, đậm nghệ thuật với điểm nhấn chính mái vòm vòng cung trắng muốt tại tiền sảnh.

hình ảnh
hình ảnh

Nếu chị em đã từng tổ chức tiệc hay đến đây rồi thì hãy chia sẻ them cùng em nhé.

Ghé me+ architect để xem thêm các thiết kế của công ty em nhé