Mình năm nay đã gần quá 25 tuổi xuân, là người thành phố, gia đình khá giả, tốt nghiệp tại một trong những đại học top đầu (trong nước thôi ạ). Con đường sự nghiệp thì cũng hơi bấp bênh vì nhiều khi mình mơ mộng và không thực tế, còn cách xa hai từ gọi là thành đạt nhưng Profile và quan hệ của mình đủ đẹp để nửa kia không bao giờ phải ngại khi nhắc tới mình trước mặt bạn bè cô ấy. :p:p

Mình có sở thích kỳ lạ là thích “đánh nhau” với bạn ấyb-)b-) - những bạn gái mà có “máu nóng” trong người, có hoài bão, nghị lực và biết đặt “tiêu chuẩn” cho nửa còn lại của cuộc đời. Mình không hề nghĩ những bạn gái này là kiêu, chảnh mà ngược lại rất biết cảm thông, truyền động lực cho người khác. Còn một lý do khác nữa là mình tin rằng những phụ nữ sẵn sàng yêu và cưới chỉ vì tình cảm và bất chấp hoàn cảnh, nhược điểm của đối phương đang dần tuyệt chủng trong cái xã hội thời kỳ quá (hiện) đại như hôm nay.:>:>

Lần đầu tiên tham gia wtt, không biết liệu có bạn gái nào đủ máu me để đánh nhau, cãi nhau với mình không ạ? Mình nhận kèo khiêu chiến từ Hà Nội vào tới Sài Gòn. Đánh nhau là sẽ u đầu và be bét máu, kekeke, cám ơn mọi người và xin hết ạ:Embarrassment::Embarrassment: