chào các anh các chị ạ

chuyện tình qua mạng, hihi.

em có NY chúng em quen và yêu nhau cũng tình cờ lắm. qua mạng thôi ạ,

mới đầu chỉ online cho số rồi e gọi cho người ta " DẠI GÁI".hihi. nhưng con trai ai chả thế ạ

sau đó dần dần chúng em có tình cảm với nhau. nói thật là em chưa từng nghĩ em lại có tình cảm với một người chưa từng gặp mặt đâu ạ. thế nhưng bây giờ lại có. đúng là cuộc đời không ai biết được chữ "
NGỜ
". quen nhau hơn 1 tháng chúng em gặp nhau, và lần đầu tiên gặp nhau chúng em đã có những hành động thân mật gần giữ với nhau , em không tin là nó nhanh thế. mới đầu còn ngại ngùng sau thì thôi.

sau đó em hỏi cô ấy sao mới lần đầu gặp mà em để anh làm thế .cô ấy bảo cũng không biết nữa , cũng ngai ngùng nhưng sau đó cũng hết,hihi, cô ấy trước cũng có NY nhưng mà cũng chưa tửng như vậy . cô ấy nói tại cô ấy có tình cảm với em nên cô ấy mới để em làm thế. ,cô ấy nói với bạn cô ây bạn cô ấy bảo chỉ có những thằng con trai hay ABC với GÁI mới thế . cơ mà cô ấy là cô gái đầu tiên em gần gũi. hihi.kệ người ta đi. nói thật là lúc xxx xong nghĩ lại cũng sợ . nhỡ đâu mà lại mắc bệnh thì chán lắm ạ. em không chán cho bản thân mình đâu ạ. em là em muốn học xong ra trường kiếm ít tiền đưa ba mẹ đi chơi.hihi. ba mẹ nuôi nấng mình thế mà.

cũng vì tin cô ấy nên em mới không dùng CONDOM . các anh chị có nói em ngu cũng chấp nhận. e bất tài nhưng được cái DÁM LÀM DÁM CHỊU. hihi

em hỏi cô ấy :

em cũng to gan thế mới gặp lần đầu e đã để anh làm thế không sợ lây bệnh sao.

em ấy bảo nếu thế thì coi như mình đen gặp thằng đểu/. trả lời như vậy đấy ạ. em thật không ngờ con gái 90 mà nói vậy . trong khi những chuyện về học hành hay nghĩ cho tương lai cô ấy nghĩ sâu xa thế

mà chuyện này lại nghĩ vậy.

không hiểu những anh chuyên đi lừa gái có hỏi thế không. nhưng cũng hơi bất ngờ cô ấy lại ngây thơ trong chuyện đề phòng những thằng đểu thế.

chúng em quen và yêu nhau được khoảng 2 tháng rồi ạ: cũng có giận hờn cãi vã. nhưng em luôn là người chịu nhịn trước . cô ấy nói em yêu cô ấy nhiều hơn.hihi. e cũng không biết em bảo anh chỉ biết điều thôi. anh với em giận nhau chả lẽ anh lãi cứ đi chấp em ạk. em giận anh cũng giận ak.

phải có người chịu nhịn chứ. cứ cãi nhau suốt mà không ai nhường ai thì chia tay là tất yếu.hihi. suy nghĩ của 1 thằng trẻ con thôi anh chị ạ,chúng em cũng cách xa nhau hơn 70km .hihi

em có tâm sự này không biết chia sẻ cùng ai mong các anh các chị cho em lời khuyên ạ

em có vấn đề này mong các anh các chị tư vấn ạ : có phải khi yêu nhau con gái không thick XXX không ạ .

người yêu em bảo nếu gặp nhau mà cứ XXX thì không gặp nhau nữa đâu. làm em cứ nghĩ ngợi. em yêu cô ấy nhưng gặp nhau . nằm cạnh nhau. có những cử chỉ gần gũi nhau thì em lại muốn XXX với người ta ..

em ấy nói thế làm em chả biết nói sao. mà có phải ngày nào cũng gặp nhau đâu. 1 tuần . 2 tuần mới gặp mà sao cô ấy nói thế chứ. hay tại em có nhu cầu cao quá ạ

nếu cô ấy muốn vậy em cũng chấp nhận . em yêu cô ấy .hihi

em thì em không biết được cá anh thế nào chứ mà có NY hai người lại có không gian riêng tư mà không ai muốn XXX thì em thấy lạ lắm. và em còn khinh thường những người nói không muốn XXX với NY nhưng lại đi với người khác.

em mong các anh các chị cho em 1 lời khuyên ạ : e không biết trả lời cô ấy thế nào nữa

thanks các anh các chị @};-@};-@};-@};-@};-@};-