Tình hình là mình rất băn khoăn ý, suy nghĩ mãi mới viết được tâm sự của mình lên đây. Mong chị e nào đã trải qua cho mình lời khuyên được không?

Năm nay mình cũng 26 tuổi rồi, ở quê là được xếp vào" ế" rồi ý(huhu), nhưng thực ra có ế đâu nhỉ;;). Dạo này bố me, rồi bạn bè hỏi nhiều quá nên mình cũng sốt xình xịch lên :-?. Cũng có người tới nhưng chẳng hiểu sao không thích được, thế mới nản chớ. Cách đây 2 tháng, có nói chuyện với con bạn thân, nó lập gia đình rồi, nó lo thay cho mình nữa, bảo mày có bị bệnh gì về tim không, nghe cũng thấy hơi nghĩ chút. Và nó quyết tâm làm bà mối cho mình, giới thiệu anh họ của chồng nó cho mình, anh ý hơn mình 2 tuổi, nó cho mình fây sờ búc, rồi kể mình nghe chuyện của anh ý. Nhìn ảnh, và qua câu chuyện nó kể, mình thấy rất có cảm tình với anh dù chưa gặp trực tiếp lần nào. Nó cho anh ý số điện thoại của mình, nhưng mà có 1 vấn đề là anh ý hơi nhát tính, không chịu mở lời trước, nên nó cũng không biết làm thế nào để phát triển mối quan hệ cho bọn mình nữa. Thực sự thì mình cũng rất muốn quen anh ý, nhưng giờ không biết làm thế nào nữa, kế bạn facebook thì anh ý ít vào fa nên không add mình :((. Tại tính mình lúc đầu quen ai còn nhát lắm, nên cũng không dám xin số điện thoại làm quen anh ý, mà con gái làm quen mình cứ thấy thế nào ý.[-(. Bây giờ chẳng biết làm thế nào nữa, tại mình cứ nghĩ tới anh ý, nhớ anh ý thôi, chắc mình điên quá, hâm mất rồi, tuổi đâu nhỏ nữa đâu chứ, huhu. Mong các cao thủ ai gặp trường hợp này rồi, cho mình lời khuyên được hem. Đa tạ, đa tạ =D>