Chào các chị !

Em vừa mới gia nhập diễn đàn vì hôm nay lang thang internet cả ngày, 2 mắt khóc sưng vù rồi!

Em trải qua 3 mối tình với nhiều đau khổ, già đau đớn , xấu tàn phai ,mới 23t mà em nhìn như u30 vậy , mặt mũi tái mét, mắt trũng xuống, ko chút sức sống nữa!

Em không muốn như thế này , nhưng em cô đơn lắm ít bạn bè, có 1 bà chị thân thì vừa bị người yêu 3 năm tống cổ ra ngoài vì anh ta có ng iu mới, buồn đời chị ấy về quê , còn lại em trơ trọi , mang bệnh biếng ăn , ko ăn ko uống , ko thèm bất cứ thứ gì,em chỉ bjt ăn cho qua ngày, không ngủ dc cả đêm thức trắng , thỉnh thoảng khóc đến nhức cả mắt!

đã nửa năm rồi, em lại đang làm đồ án tốt nghiệp chuyên ngành thời trang, còn gì đau khổ khi một nhà thiết kế ko còn cảm xúc , làm đẹp ư? em chẳng màng nữa!

em ko muốn thế này, đã chạy nhanh lắm rồi mà sao khó thoát! các chị có ai chưa chồng vui chơi cho em theo với, em ko muốn ở nhà tự kỷ :((:((:((

em không muốn chết già trong căn phòng nóng bức này :((em muốn có người yêu , muốn sống năng động , sống cuộc đời ý nghĩa ​