- em sinh ra và lớn lên trong TP HCM .em sinh ra may mắn là 1 boy rất mạnh mẽ và nam tính từ đi đứng cũng như ăn mặc nhưng máu GAY trong người em nó ngày một phát triển :(

em năm nay đang học lớp 10 ... từ lúc dậy thì ,em có cảm tình với có con gái ( có nhưng củng chỉ ít thôi ạ :(

năm em học lớp 8 thì em không dám chủ động tán tỉnh em ( nhưng em 1 boy rất dạng và men ) rồi củng có nhiều bạn cùng lớp hay khác lớp ngỏ lời yêu em ...rồi em củng đồng ý ,quen 1 thời gian em thấy củng có cảm giác nhớ và hương vị tình yêu ... nhưng một thời gian dài thì nó dần phai ,rồi củng chia tay ... rồi đến mối tình khác củng chia tay vì em không có chút tình cảm với họ nữa ...em củng cố muốn là 1 boy bình thường ,yêu thương và che chở người con gái ,nhưng em k thể nào thắng dc 60% máu GAY trong người em ,rồi lần lần em củng nhạt nhẽo lần vs con gái rồi và em thấy thích nhìn bạn nam đẹp hơn là nữ ,nhưng em thì không hoàn toàn GAY nên em chỉ nhìn lướt qua 1s thôi ... rồi càng ngày càng lún sâu ,em xem xxx GAY rồi cho đến hôm nay , em với thằng bạn nhỏ hơn em 1 tuổi ( học lớp 9) trước giờ tụi em chỉ là bạn thôi ,em củng k bao giờ có suy nghỉ sẽ yêu nó hay thích nó ( vì nó thì bề ngoài k có đẹp và tính nó rất ít nói ....:(( rồi một hôm em nhắn tin như mọi hôm bình thường rồi em có nt với nó là : "yêu con gái chán quá ,nó k cho mình đụng chạm hay thử gì cả ,tò mò cảm giác lâu rồi mà k ai cho thử ,chắc kiếm trai yêu rồi thử mới biết cảm giác tình dục nó ra sao ,(em nói 1 phần đùa giỡn + icon cười há miệng ý là troll thôi ,rồi nó nó kêu em đùa rồi troll qua lại rồi em kêu đang nói nghiêm túc và yêu cầu nó xóa hết tn fb của em ,rồi tụi em củng đồng ý bí mật tò mò liều 1 lần ,rồi bữa em qua nhà nó chơi rồi và cá độ 1 chuyện vui ,nếu ai thua thì phải hôn ( nó kêu ông điên à ,2 con trai mà hôn ,nó kêu bớt đùa đi ,em mới kêu thì cứ chơi đi ,cứ cho là đùa mà ) rồi nó thua em ,cái lúc đó tụi em không nói gì cả ,nó hỏi sao em k về đi trễ rồi, em ns với nó là : bạn thực hiện lời hứa đi ( em cười to , ý giỡn thui) ...tính nó lại thật thà và siêu hiền nên nó bảo làm thật hả , ban đầu em chỉ đùa nó thôi chứ nó có làm em củng k cho,vì thấy kinh tởm .rồi em giả vờ là kêu phải thực hiện lời hứa để xem thằng ngốc này có làm k,nó kêu em vào phòng rồi nhìn em rất lâu ,rồi bất ngờ nó kéo đầu em lại rồi hôn thật mạnh như chưa dc hôn bao giờ :(( lúc đó tim em nó đập loạn xạ ,và hồi hộp ,một cảm giác rất lạ chưa bao giờ em thử ,rồi em củng đáp lại nụ hôn trong im lặng của cả 2 ,hôn khoản 5phut thì em chủ động đụng chạm chỗ kín rồi hôn khoảng 15phút rồi em ra về ,lúc đó em ngại k dám nhìn mặt nó mà chỉ cúi xuống vì xấu hổ rồi ra về ,rồi về tụi em nt nhiều hơn ,thân hơn , kể từ lúc đó em yêu nó hồi nào k biết :(( ..em yêu nó nhiều lắm ,đúng như người đời nói ,khi TGT3 mà yêu thì họ yêu rất mãnh liệt , rồi em nhớ nó mỗi ngày ,lúc nào củng muốn gặp nó ,em nhớ nụ hôn tình cờ ấy làm tim em xao xuyến ,rồi em thân vs nó rồi chở nó đi học (tại gần nhà ) mỗi lúc em qua nhà nó chơi nhiều hơn ,ban đầu mẹ nó hơi nghi ngờ tại sao trước giờ em ít qua chơi giờ lại qua thường xuyên và về khuya nữa (nhà mẹ nó bán vàng bạc đá quý nên nghi ngờ củng là đều bình thường ).....rồi hôn lần 3 rồi lần 4 ,đến lần tiếp theo tụi em đã làm chuyện kinh tởm mà em chưa bao giờ nghỉ sẽ làm,chắc tại em xem phim nhiều nên nhiễm ,em chủ động này nọ vùng kín nó rồi 69 qua lại cho nhau ,ngoài ra không làm gì quá đáng như phim ..rồi một hôm nó nhắn tin kêu là nó không muốn làm như thế nữa ,em củng đồng ý,vì em yêu nó thật lòng và rất nhiều,chỉ cần nó chứ k cần thứ đen tối ấy ,,tình yêu cùng giới tính đầu tiên củng như nụ hôn đầu tiên của em trao cho nó , rồi nó dần lạnh nhạt và xa lánh em dần ,em rất buồn rồi một hôm em viện cớ qua nhà nó lấy tập ,rồi bữa đó nhà nó đi hết không còn ai ,đứng trước mặt mà em k dám nói muốn dc hôn với nó ,em nt fb vs nó là : I WANT TO KISS YOU rồi nó từ chối rồi kêu không có hứng rồi em thất vọng + vẻ mặt buồn nó thấy vậy nên đồng ý ,cái gượng ép ấy củng là đêm tụi em xa nhau mãi mãi và không còn là bạn ,k nhắn tin ,k gọi điện ,lúc tụi em vào phòng riêng, em nhìn nó thật lâu rồi nói : tôi yêu bạn thật rồi và hôn ngay sau dứt câu ,nó cũng không nói gì và đáp lại ,rồi tiếp tục nói :yêu bạn rất nhiều ,tôi k thể sống thiếu bạn , em hỏi nó là : bạn có yêu tôi không ,nó tl là : CÓ , tiếp tục em hỏi yêu nhiều không thì nó tl : "nhiều" rồi tụi em hôn nhau rất lâu và củng bậy bạ bên dưới xí ...rồi củng như mọi lần ,lúc về tụi em ngại không dám nhìn nhau luôn ,rồi về nó nhắn tin với em là : thật sự tui có nhớ bạn nhưng k phải là hoàn toàn ,tôi không biết yêu là gì ,và củng k muốn yêu người cùng giới tính ,rồi từ đó nó bơ em và lạnh nhạt ,né tránh ,k gặp ,k nc ,k like ảnh fb luôn ,thật sự em rất đau đớn và hụt hẩn rất nặng nề ,em mất niềm tin vào cuộc sống ,em như bị trầm cảm ,không đi chơi ,k học tập nỗi ,không nói chuyện với ai ,viết đến đoạn này thì em quặng lòng lắm anh chị ạ , em viết mà tay em run và đau khổ và nhớ nó ,em không ăn nỗi củng như không làm gì nỗi cả ,em nhớ nó nhiều chỉ mở hình nó nhìn thôi , em có chủ động nt nó hỏi lí do tại sao mà lơ em và lạnh nhạt không lí do ,nó kêu là : xin lỗi tôi đã làm bạn buồn ,thật sự tôi không biết yêu củng như không thể tiếp tục mối quan hệ này ,nó kêu nó muốn quên đi quá khứ thì nó phải quên em đi ...... :( ...(em biết nó củng thích con trai và máu trong người nó cũng có máu GAY ,nhưng em củng như nó ,chỉ là tò mò + chút GAY thôi ,mà chỉ là gay kín vì thực sự tụi em rất là MEN , đến bây giờ củng dc 1 tháng tụi em không nói chuyện ,k gặp nhau nữa ,lòng em như dao cắt ,em như muốn chết đi ,em trầm cảm nặng luôn anh chị à ,em không ngờ tình yêu nó đau khổ còn hơn dao cắt da cắt thịt ... em nhiều lần chủ động nt quan tâm và hỏi thăm . nó đều uh và uk chứ k nói gì cả ,em điên dại vì tình yêu ấy ,em trở thành người nóng nẫy và bực bội ,k tiếp xúc vs ai cả ,em viết số stt trên fb cho nó rất nhiều ,nó củng k nói gì ,cách đây 2 ngày tụi em tình cờ đi xem phim chung rồi gặp ,nó xa lánh em ,k nhìn em ,tỏ ra bực bội khi có mặt của em ,em tỏ ra vui vẻ nhưng lòng rất đau ,em xem phim k nỗi ,lúc đi về tâm hồn như người mất hồn ,ai hỏi em bị sao vậy em củng k nói được gì ,sợ nhất cảnh yêu thương ,tốt với một người vô điều kiện để rồi mất tất cả ...cách anh chị wtt ơi ,em phải làm sao ạ ,em thật sự yêu nó quá nhiều rồi ,k thể quên nó dc ,em thử ghét nó và quên nó nhưng k thể nào quên dc. em vẫn nhớ quá khứ rất chi tiết ,nhìn hình nó em chỉ đau lòng thôi , em không biết phải làm sao bây giờ ,kì thi cuối năm vừa rồi em củng không sa sút và tệ ,cuối cùng em phải nhận kết quả tệ hại ,nó thì vừa học rất giỏi ,tính là rất thật thà và hiền nên nhiều người yêu và mến nó ,mặc dù nó k đẹp ,củng chỉ vì cái tính hiền và thật thà nó nên em mới yêu nó sâu đậm....giờ em chỉ cần tình bạn thôi mà cũng không được ,dù k có tình yêu nhưng em muốn em với nó lại thành bạn như xưa ,thật sự em k thể k nghỉ đến nó ,2-3h sáng củng k ngủ dc ,em phải làm sao đây các anh chị ,như thế này em không chết vì nhớ củng sinh bệnh

mong dc anh chị chia sẽ và giúp em vượt qua cái đáng sợ của tình yêu :(