Năm nay tôi gần 30 tuổi rồi mà sao tôi vẫn chưa gặp được 1 nửa thực sự của mình nhỉ? Không biết anh đang ở đâu và giờ này anh đang làm gì? Nếu sau này tôi mà gặp anh tôi sẽ tát cho anh 1 cái thật đau và bảo "sao giờ này anh mới xuất hiện hả anh có biết là em chờ a lâu lắm rồi không?" :)

Nói thực tôi cũng đã từng yêu 5 người rồi nhưng chả ai là người yêu thực sự của tôi vì có người nói với tôi 1 ngày cũng là yêu. Nên tôi yêu ai cũng chỉ được 3 ngày. Lâu nhất cũng chỉ 1 tuần, những trong 1 tuần ý chỉ hẹn và gặp nhau được có 3 ngày thôi à. Xong chả hiểu sao về đến nhà và nhận được 1 tin nhắn rằng "chúng ta ct đi, mình không hợp nhau đau. Ôi nghĩ mà buồn, chả hiểu sao không có ai ở bên tôi được lâu nhỉ? Tôi nào có dám chê ai đâu nên ai hỏi tôi cũng đồng ý yêu hết mà chẳng cần quan tâm người ta có tốt xấu như thế nào? Tôi có hỏi bạn bè là "tại tôi xấu hay tại tôi không tốt vậy?" nhưng chẳng ai nói được cho tôi biết chính xác cả. Có ai là chuyên gia tư vấn tình yêu không? Tôi muốn được tư vấn. Muốn có người yêu. huhu