Tình hình là em vừa đi chùa Hà , mong nối lại duyên cũ , hy vọng tái hợp là 0% :( , đi đâu xem cũng nói hết hy vọng rồi :-S , nhưng mờ em còn nặng tình với người ta quá :(( , không biết cầu xong có tiến triền j không :| . Trong sớ ghi cả tên địa chỉ người kia :-$ , liệu Mẫu có xót thương cho mình không :-S :(( . E khấn y như cái bài Văn khấn trước bàn thờ Mẫu ý :(( . Thấy có mẹ bảo đã hết hy vọng mờ cầu xong tình cũ quay lại còn thắm thiết hơn ;;) , liệu em có đ.c không :(( . Đi xem bói mấy nơi đều bảo em lệch duyên (nghĩa là đáng ra em phải cưới từ năm ngoái với người kia , mà lại không thành :(( )

Nói thêm cho các mẹ rõ là : Mẹ em đi coi bói ở 2 nơi rất nổi tiếng xem đúng và năm nào đầu năm cũng đi để xem cho cả năm thì cả 2 nơi đều bảo năm nay em cưới :| , mà khổ nỗi giờ em vẫn F.A :-S , em đến 1 trong 2 nơi bảo em cưới thì bảo em hết hy vọng với tình cũ :( , năm nay kim lâu đừng cưới :( , trong khi bảo với mẹ em , kim lâu cũng không sao , đưa râu 2 lần :| . Chả biết tin ai :((:((:((

Mẹ nào vào chia sẻ cho em đỡ buồn không , cái số em đi đâu cũng bị kêu cao số , tình duyên lận đận :((:((