Mình là người sống tình cảm, dễ cảm động trước những tin nhắn mùi mẫn, hoặc bạn nhắn tin hỏi thăm nhiều mình cũng có thể nảy sinh tình cảm. Cách đây 3 tuần mình có quen 1 anh qua mạng . Anh ở Sài Gòn, mình ở Đồng nai chúng mình chưa gặp nhau lần nào cả .Ngày nào anh cũng gọi điện quan tâm, chăm sóc từng tí 1( rất cảm động luôn).

Mình 25 tuổi độc thân, anh 35 tuổi cũng đang độc thân mình với anh nói chuyện hợp và vui lắm,anh có í định gặp xong sẽ tính chuyện lâu dài với mình. Và rồi đã có 1 cuộc hẹn gặp gỡ , Anh hẹn mình tối chủ nhật , a xuống Đồng Nai gặp mặt mình.Rồi đột nhiên mấy ngày nay anh im lặng mất tăm. Không 1 cuộc gọi, cuộc gọi nhỡ càng không, không 1 tin nhắn.Anh tán mình đã rồi, tán nhiệt tình lắm, mình rung động rồi anh biến mất để giờ mình bơ vơ 1 mình, hụt hẫng.

hình ảnh

Mình rất muốn gọi hỏi ảnh, tại sao im lặng? Mà do mình quen qua mạng nên không có tuệ cách. Nên mình chưa liên lạc với anh, im lặng luôn. Dù biết quen qua mạng không nên, nhưng mình cũng lỡ thích anh rồi, nên mình buồn lắm. Mọi người đoán xem anh này đang nghĩ gì, Sao lại im lặng, mình có nên chủ động gọi cho ảnh không, mình cảm thấy hụt hẫn, buồn chán lắm. Giờ mình lên làm gì, mọi người chỉ mình với