Chào các mẹ ạ

Hôm nay em mới bit diễn đàn thấy rất hay,

Em có vài chuyện muốn các mẹ của bé cho lời khuyên ạ

Em hiện tại có nhận lời yêu của một ng nhưng ng đó ở rất xa.và không bit sẽ đi tới đâu nữa ,còn em có quen một ng mới được một tháng thôi nhưng đi chơi thì cũng vui nhưng em không ưng vì tính anh qua tiếp xúc thì cũng không ổn lắm, em cũng không kỹ tính nắm nhưng qua quan sát em thấy anh bừa bãi ,đi chơi với em nc đến người thứ 3 thì văng tục, đi chơi có dùng đồ xong thì vứt giác lung tung mặc dù thùng giác vứt cách đó không xa,

em muốn hỏi rằng ng như thế có tin tưởng được hay không ,vì mới tiếp xúc em cũng chỉ biết về họ như thế thôi ạ, ở nhà liệu anh có bừa bãi như thế không hi, ah em còn thấy anh đi xe mà vượt đèn đỏ nữa hị hị, anh cũng không được tâm lý cho lắm đâu ạ, anh thì sinh năm 78 còn em sinh năm 91 ạ,em thấy cũng ngại vì tuổi tác cách xa ý và em nghĩ ng như thế thì phải chín chắn lắm chứ sao lại không bằng trẻ con như thế ạ

Chỉ như vậy thôi ạ, còn đối với e anh cũng tâm láy no nắng và quan tâm cho em lắm ạ

Các mẹ đọc xong đừng ném đá hội đồng em nhé vì em thấy lạ vì sao như thế thôi ạ,và cũng có ng cho em là đi kể xấu họ nhưng sự thật như vậy ý ạ

A C cán mẹ của bé cho em lời khuyên ạ

Em chân thành cám ơn ạ