Chào mọi người,

Mình cần tìm người yêu, xác định yêu là cưới.

Vào những tháng cuối năm 2014, nhiều đám cưới bạn bè đi lấy vợ xây dựng gia đình. Khổ lỗi, nhà mình có nhiều bác, anh chị con của các bác đều có con hết rùi, các bác đều có cháu hết rùi, mẹ mình thì chưa có cháu. Chẳng hiểu mẹ nghĩ gì nữa cũng giục mình lấy vợ. Chắc cũng muốn có cháu bế, ba mẹ giục mình nhiều lắm, nhiều khi mình phải tìm cách tránh chuyện này với ba mẹ.

Mọi người có ai ở trong trường hợp mình sẽ hiểu rõ nhất, cứ đến giờ ăn cơm, mọi người đầy đủ, nói chuyện rôm rả đông tây, trời đất, cuối cùng lại vòng về chuyện của mình, cũng đến là khổ.

Thiệt tình thì mình cũng nghĩ đến chuyện xây dựng gia đình và trong thâm tâm cũng đã sẵn sàng cho chuyện này, nhưng mà chưa có ai để yêu và tiến tới xây dựng gia đình.

Quê gốc mình ở hà tây (gần chùa hương, giờ là hà nội cả rùi, bản đồ ko còn hà tây nữa), mình đang có nhà ở mễ trì, hà nội cách tòa nhà kengnam đường phạm hùng khoảng 1,5km.

Mình có công việc ổn định văn phòng và tốt nghiệp đại học và giờ đang học cao học.

Mình muốn tìm người yêu xác định đi đến hôn nhân.

Mình cao 1m7 về hình thức đẹp zai là ổn. biết cách ăn mặc, tâm lý và tinh tế.

Cần tìm người yêu ít nhất 1m6, nhà ở gần nhà mình là tốt nhất để tiện cho cuộc sống sau này của cả 2 vợ chồng.

Làm công việc văn phòng ổn định ở HN. Mình ko quân tâm nhiều vấn để tuổi.

Quan điểm chỉ đơn giản là vợ chồng quan trọng là hiểu, biết điều, yêu thương nhau, yêu thương gia đình hai bên.

Vợ chồng quan tâm đến nhau, luôn có suy nghĩ tích cực, phấn đấu, chủ động, mong muốn cuộc sống tốt đẹp.

Mình hết sức nghiêm túc tìm hiểu để tiến tới hôn nhân.

Chị em gái nào cảm thấy phù hợp thì gửi email cho mình nhé.

My email: @gmail.com">kishorebabu1222@gmail.com

Thanks!

=D>=D>=D>=D>=D>