2222222222222222…hề nhố hố hố hố hô hô aginomoto.picatxo.ô mô.sô cô la.a gi ngon.vedan...khiếp ai mà oai thế nhỉ.đừng hỏi.ngoài “Kem Dâu Tình Yêu “ra thì thử hỏi làm j có ai có cản màn gt vô cùng đặc và sắc dư thế này hỹ hỹ ..=))…chậc chậc.gt nữa.chắc mấy chị bán bột ngọt vào đây.tuôn cho 1 tràng cũng nên..hix hix

Xin chào.các chị e ..nếu các chị e đã đọc đến đây rùi ý.thì xin.mọi người hãy gắng gượng đọc đến hết bài đi ạ.:D..cảm ơn nhiều .chụt moaz.:D…

..câu chuyện bắt đầu.(hình như chả liên quan đến phần trên…”kệ.tình mình dị thế đấy ạ ^^.:D))

..Thế là mùa đông lại đến.rồi.bỏ lại mùa thu với bao niềm xót.xa..nhớ lại những buổi sáng mát mẻ.từng tia nắng.chốn mẹ đi chơi.đang chiếu qua những tán lá bàng xanh mơn mởn”..”ps.đảm bảo thằng cu “Nắng” tối về mẹ nó cho xát muối trái tim e..^^)….thế mà giờ đây để lại bao nhiêu niềm xót xa.với những cái áo khoác(.có ai hiểu không nhờ..ý tớ là.đến mùa đông rùi ý..đơn giản là lạnh..nên ..thế ý..nhỉ.:D.hihi.) .

Đã 21 mùa lạnh trôi qua..nó đang nhớ lại những ngày tháng thật hạnh phúc..những ngày tháng mà 1 tháng mới tắm 1 lần..cơ bản vì lạnh mà=._.(thôi chết lỡ mồm hix^^..mất hình tượng quá..kiêu này k chị em nào yêu mình thì khổ một đời zai^^.thiện tai thiện tai^^)..

Đùa chứ.mình sạch sẽ chuẩn mực lắm ạ.hý hý .còn chuẩn mực thế nào thì sẽ bật mí ở phần sau..

Còn bây giờ mình sẽ đi vào chủ đề chính nhé.các chị em.hỹ hỹ.hí hí hì hì.:D

Tình hình là rất tình hình..mình là mềnh đang lo le ly ợ(lonely)..cái số mình nó phũ thế.đấy.21 tuổi đầu rùi.mà có biết yêu là gì đâu..:(.còn zin đến từng

thớ thịt đó ợ..đến cầm tay mình còn chưa có cơ hội vs ai cơ..:(.hữc.đôi khi cũng ngậm ngùi đợi duyên đến.nhưng mà...mình k thích kiểu há miệng chờ sung..phải chủ động vẫn hơn.^^..

.Chả lẽ lại “đợi chờ là hạnh phúc”..ông akiraphan.là rất là mơ mộng thế đấy ạ .”theo mình thì .đời chờ chỉ có thể là mất hút =))..hihi.:D

..Nên mình viết bài này.với mong muốn.sẽ có thật nhiều bạn bè.cùng nhau chia sẽ những vui buồn trong cuộc sống.mở ra một tương lai tươi sang(.mình viễn thị rùi sao).=)) .và biết đâu.có thể tìm được một nữa của mình thì sao nhỉ..biết đâu đó..:D.

..Sau đây là bản tường trình trong khuông khổ nghiện ngập giới tính của mình ạ.:D

.Tên:kemdautinhyeu(.hay khỏi nói.”…hình như ở đây k cấm tự sướng.hì.)đùa chứ tên mình khá kêu và cá tính nhé..cả 3 từ đều giống con gái.=))

.Nơi ở:Đông Anh HN

.Giới tính:Nữ.ah quên Nam.:D.tý nhầm..hi

.Hiện đang là sv năm 3 VDH Mở HN

.tình tình trẻ con hài hước..sâu lắng nhưng k kém phần mãnh liệt .Lạnh lùng nhưng kungx rất sôi nổi..( hơi ngược chiều một chút…cái này hơi khó nói ạ.:D)..

Sở thích:thích ăn kem vào mùa đông.ngắm mưa phùn rơi.đi dạo cùng ny dưới trời mưa phùn.và tuyết rơi.nắm tay người ấy đi trên con đường là mùa thu..đai loại là mình thích đi đến những nơi tàm tạm.”sơn thủy hữu tình ý mờ.hi)^^..mỗi tội chưa có ny thế mới đau e.hux hux.mình thích nghe nhạc hàn..nhạc trẻ.có chất pop ballad.o rần bi.^^.thích mặc những đồ có màu tím.trắng.đen.hoặc phối màu.(nice).…nhìu quá kê thì k hết..mà kung k mún kể hết.vì sẽ k còn thú vị nữa..hý hý

…Mình thường đc gọi là con gái.từ lớp 10 đến giờ..cơ bản vì. Mọi người tự hiêu nhố

....Đặc điểm nhận dạng:chìu cao.1,74m(lớp 12)chắc giờ đc 1m75 rùi ạ..mình hơi đen.chắc tại hồi xưa đi trộm ngô.đào khoai vào giữa trưa nhiều quá nên mới đen thế..khổ k chứ.bik thế ở nhà thì giờ có đỡ hối k.hix..

…cưng nặng.:D.62_63. kí lô.mọi người bảo mình đẹp trai..(còn mình thì thấy bt(),,thui cứ nhận đẹp trai cho nó tự tin ạ.:D.hi.nhìn chung là bò đỳ khá chuẩn.cơ bản là mình tập thể dục thể thao.tạ xà.đầy đủ ạ.số đo 3 vòng.nhìn chung là chuẩn k cần chỉnh…hiện tại chưa đo lúc nào đo sẽ thong báo sau ạ..bụng 6 ngấn.ah nhầm.6 múi.mỗi tội “mớ hôi mùi””múi hơi mờ.^^.).=))

.có thể sẽ là ny lý tưởng cho chị e..đẻ có thể có những cảm xúc thăng hoa đó ạ..=)).(ngoài lề_)

.Sở trường.chơi tốt nhiều môn thể thao.bóng rổ.điền kinh.nhảy cao.nhảy xa…

..một sộ tài lẻ..hót hay..sáng tác truyện ngắn(.sáng tác bài hát..^^..mới dc vài bài thui ạ..hiện tại.cảm xúc đang tụt có lẽ.hnao mình phải đi đâu đó kẹo làm cảm xúc mới dc.cứ thế này thì chết.^^.giọng nói ấm áp.nghe giống trẻ con(một số bạn gái của mình nhận xét vậy)chữ đẹp(chí ít phải ngang con gái.nếu không muốn là thi thoảng khủng khoảng bất thình lình thì có thể đẹp hơn ợ).còn so với con trai thì.(gọi là thế nào nhỉ..mà quên mình có phải con trai đâu..chết lại nhầm..=))

Dáng đi.trên một đường thẳng.k đi hình xoắn quẩy đâu nhé..nói k ngoa.nhưng bạn gái lớp mình còn phải gen tỵ đó.^^..hí hí.).mình ăn mặc khá gọn

gàng..nhìn chung là đc..=))..

.chắc đọc đến đây sẽ có một số ý kiến bảo mình là biến thái dị nhân..(chẹp chẹp)..ừ thì tính cách mình nó vậy.cũng hơi giống con gái tẹo.cơ bản là mình thuộc cung xử nữ(chung tình số 1 nhé).hé hé…giống hơn 80% luôn đó ợ.

Nhìn chung là mình yêu phái đẹp.có cảm xúc vs phái đẹp..điều đó đã đc thể hiện qua topic này..ô kê.^^..

.Khi mình viết bài này,.để tìm ny.BF.thực sự.k đc tự nhiên cho lắm.vì tình yêu phai đến tư sự ngẫu nhiên..duyên phận…mới đem lại cảm giác lãng mạn.hp cho 2 người…,,.ps.vì duyên đến muộn..mà mình thì ứ thích đợi.nên đành tìm duyên vậy.ợ.:D

.về GD mình.cơ bản làm nông nghiệp thui .k giàu k nghèo.bt như cân đường hộp sữa.

Nhìn chung là cơm ăn ba bữa.quần áo mặc cả ngày..cơ mà.hùi bé vẫn cởi chuồng tắm mưa.xuốt..^^.hì.hì..

..Đó là những nét cơ bản về mình..sau đây là .mẫu người yêu mà mình muốn tìm kiếm..(chi để tham khảo thui nhé).:D

..giới tính nữ:k les..hix

.Chiều cao.từ m6 trỏ lên..(=)).đùa đó..m56 trơ lên thui ..;)))

Cân nặng.từ 50ky lo trở xuống

Ngoại hình.ưa nhìn.dễ thương.giống mình là đc

..Điều đk gd.thui như mình là đc.rồi ạ.mình là theo phương châm.nồi nào úp vung nấy.k lên với cao.làm j…dù gì cũng là đàn ông con trai.nên cũng có chút mặc cảm.hay tự ti trong người.các chị e thong củm ạ.:D

Trình độ..từ cao đẳng trở lên ạ..bik là sẽ nhận được nhiều guốc và dép..của các chị em.nhưng trong xã hội bây giờ.mình nghĩ nên tôn trọng cái tôi của mỗi người.luôn muốn hướng đến những điều tốt đẹp phải không.ai cũng có quyền mưu cầu hạnh phúc cho mình mà…hi

..có lẽ mình type đến đây thui .vì cũng nhiều việc phải làm…và cũng.chiều muộn rùi.:D

…cuối cùng ..chúc các chi e một ngày thật ý nghĩa và vui vẻ ợ..pái pai các tình yêu.:D.hỹ hỹ

.

..