3 hôm nữa là sinh nhật anh,

Sau tất cả những gì đã qua, em thấy rằng em không nên chúc mừng anh dù chỉ là cái tin nhắn. Vì sao ư? Là vì em thương anh, em không muốn thấy người yêu của em phải vất vả nói dối, không cần nghĩ ra những lời ngon ngọt để khỏa lấp tội lỗi của anh, không muốn anh tiếp tục chia sẽ thời gian cho em và cho cô ấy nữa, không cần chạy đi chạy lại ngày và đêm trong những ngày lẽ.

Giờ thì cuối tuần anh được thoải mái ngủ cả ngày từ sáng tới tối rồi, không cần phải nhắn tin hay qua gặp em. :Battin ey:

Anh có toàn quyền tự do để có thể đẩy đưa thêm vài cô nữa, đúng sở thích của anh đó mà.

Thấy chưa, em tốt với anh nhất đó.:LoveStruc:

Đôi khi em tự hỏi anh nói dối nhiều thế có bao giờ thấy mệt mỏi không anh? Anh có thực sự yêu ai trong suốt mấy chục năm làm người của anh chưa? :Nottalkin:

Càng ngày em càng thấy yêu bản thân mình, em thấy mình quá chừng sáng suốt khi chi tay anh.

Thời gian 2 năm qua đúng là địa ngục, nó tàn phá sức lực của em.

Giờ em thấy khỏe quá anh yêu àh, phải chi em chấm dứt sớm :p

Giờ thì suy nghĩ của em không còn vô tư khi xưa, cách nhìn nhận đàn ông của em bây giờ chính xác vô cùng, không còn cái triết lý:"mình yêu chân thành thì nhận lại sự chân thành". Nhờ anh đó anh yêu.:Kiss:

Anh biết không? giờ mỗi tuần em thấy cuộc đời sao mà êm đềm quá, niềm vui cuộc sống giờ đây đang dần trở lại với em. Em yêu tất cả mọi thứ xung quanh em.

Em sẽ lại yêu ai đó nhưng không phải là bây giờ vì giờ đây mỗi khi nhớ tới tình yêu của anh, em không còn cảm giác.

Em không muốn gặp lại anh dù trong giấc mơ của em!!!