Loi dau tien em xin chao mn tren cong dong webtretho.

Day la lan dau tien em vao trang wed nay va cam thay co hung thu.em cung muon chia cau chuyen cua e cho cac chi em tu van giup em.tai day la lan dau em chia se tren cong mang.hihi

Em co wen 1 anh trai tay 30t a hon e 5t ak.a goc nguoi anh ,song va dang lam tai uk.em va anh wen nhau nhau tinh co tren fb,thuc ra do e loay hoay add fb nguoi nc ngoai de tim ban noi chuyen de tap noi tieng anh thui a.

Nhunh vo tinh gap duoc anh e da chu dong lam wen,anh la nguoi nhiet tinh nhat trong all mn em wen, va dieu e thich nhat la a da chu dong tim hieu tieng viet va noi " xin chao" voi em,tui em da nc hon 1 tuan a noi a thich em, luc dau e van chua dam noi lai,vi e nghi minh noi thich wa som thi ko tot,nhug bgio thi e da dam noi like rui a.a keu se wa vn gap e vao mua he,nhung dieu e so la e ko bik noi av, e chi ghi va dich duoc,nhug noi thi e ko dc giao tiep nen e ko nghe va noi dc.e co noi a va a keu se noi cham cho e nghe,neu nhu vay khi gap nhau e co mat quan diem ve giao tip khi nao a ko cac c? Em rat so.va them nua la co chac a se ve vn.tui e luc dau nc cug it da so chu dong la e.tai do tg minh hon 6h.nen sag e zay e lun nt good morning trc.lau lau e thu ko nt trc coi a nt ko? Thi a van chu dong nt trc.den gio thi tui e da than hon trc rat nhieu.a di dau hay lam gi deu selfie cho e va e ngc lai.

A lun noi "i live u lots" hoac i like talking to u va co luc a " maybe i love u.vay co dang tin ko a??

ak rui a hoi " u have missed me?

Em chi noi thich thui ak.

Nhu vay a co thic e thuc su nhu cach song ng tay ko? E thi co ve thic a rat nhieu.vi tu trc gio e lun thic ng nc ngoai.ngoai hinh dien trai va thic nau an.em thuc su thic nhug e lun giau cam suc va ko noi vs a.tai minh van la con gai vn ma.hihi

Em rat ban khoan vi day la dau tin e wen va thic ng tay ,cac chi nao co kn chi e voi.e vs a moi nc 2 thag thui.nhug tui e da than mat trong nc nhiu hon luc dau r.

A cho e bik nhug bi mat ma a ko cho ai bik vi a keu e la ng dat biet.

Giup e chia se kn nha. Cac c.Thanks all.sr vi day la lan dau e share nen cach viet van con vung ve va sai nen mn bo wa a.hihi

Ak con 1 chien la e hoi a co the lam gi de cm ve ty cua a?

E sn 1 hoi va noi muc luong cua a la 2000 GBP vs muc luong do o anh co goi la ok,ai bik noi e voi nha.

Va da co nha co xe rieng.gd ben a co 2 tai san o bo dao nha.nhu vay la ntn ak.neu o vn thi cam thay khoe cua.vay o nc ngoai co goi la co tinh khoe ts ko a.va e tl vs a la e ko qt lam ve ts e chi can tc la chinh,vi e noi nguoi vn lun dat tc len hang dau.va a keu thich van hoa nguoi viet.

Sr vi cau chuyen hoi dai.e mog mn thog cam va cho e kn nha a.hihi