chào a/c. em năm nay 26 tuổi chưa gd vẫn còn độc thân. năm ngoái em xin vào ktoan 1 cty kĩ thuật ở đây em gặp sếp em. người đàn ông kì lạ nhất em từng gặp.

do em va vấp và tiếp xúc nhiều vs đàn ông nên em khá hiểu rõ tính cách, bản chất của họ. em cx khá xinh xắn cộng thân hình "chảy nước" nên thường hay quen vs đàn ông thành đạt, giỏi giang.

Lúc mới vào cty em đã hút hồn dc 2 anh chàng đồng nghiệp... sau đó 1 tháng em đã hút hồn luôn dc anh sếp tổng đã vợ con.

Đang lâng lâng trong tự hào về khả năng "đào hoa" của mình thì em gặp dc anh ấy - là phó giám đốc cty, anh ây vừa ctac ở thanh hóa về sài gòn 2 hôm, ghé cty chỉ tổng cộng có 3 tiếng rồi lại đi luôn.

Lần đầu thấy anh ấy em đã trúng sét ... đổ ngay luôn, chưa bao giờ em có cảm giác lạ thế, 1 cảm giác rõ của tình yêu, lần này thì em bị hút hồn bởi thân hình cao to vạm vỡ nhất cty, trông anh ấy như người nước ngoài về vn vậy, cách nói chuyện vs đồng nghiệp, cấp dưới rất thoải mái tự tin, trong vòng 3 tiếng đó em nhìn thấy dc nụ cười mỉm và khuôn mặt điển trai của anh ấy mà con tim nó nhảy lên tới 30 lần vậy.

Anh ấy đi rồi mà em làm việc cứ mơ mơ thế nào. đêm về mà hình ảnh của anh ấy cứ hiện lên trong đầu. ko ngủ dc..

Sáng hôm sau em bắt đầu tìm hiểu về anh ấy

mọi người bảo anh ấy là gd của 2 cty riêng nữa. cty này anh ấy góp vốn và giữ pgd, ctac ngoài thanh hóa để tự tay chỉ đạo cv cho trôi chảy.

có anh đồng nghiệp bảo là " bên ngoài thì thế chứ đụng zô bên trong là coi chừng".

biết dc anh ấy và sếp tổng là hai anh em kết nghĩa chí cốt nên em tìm hiểu thông qua sếp tổng.

sếp nói là em chưa gặp nên chưa biết để sau nó về rồi biết và cho biết thêm là chưa vợ chưa con gì cả và tiết lộ là "khó tính nhất cty" nên bảo em nếu có lm việc với anh ấy cx nên cẩn thận khẻo bị ăn chửi dài. "đến anh còn bị nữa là.."

(còn nữa)