Chào mọi người,

Mình thấy trên diễn đàn chị em truyền nhau về bộ sách Thần Chú Mê Đắm và công dụng của nó. Bản thân mình cách đây 3 tháng cũng bới tung mọi ngóc ngách lên để tìm cho ra bộ sách này. mình đã có liên lạc với Mai Tình Yêu và nhận được rất nhiều emails từ họ. Cuối cùng, Mình có mua ko? câu trả lời là Không. Thứ nhất bộ sách khá là đắt với giá ban đầu là hơn 3 triệu sau khi giảm giá này kia còn khoảng 1 triệu mấy (những thứ giảm giá kiểu đó đối với mình thì ko có cảm tình mấy, vì đồ tốt không bao giờ có giá như vậy). Thứ hai, sau khi suy nghĩ kỹ mình đã tự thay đổi bản thân phần nào nhưng nhận ra anh người yêu cũ ct mình để theo đuổi mục tiêu tốt đẹp hơn nên mình nghĩ bộ sách ko thể giúp được.

Tóm lại, vì quá trình tìm kiếm trong thời gian tuyệt vọng đó, mình thấy có rất nhiều bạn mong mỏi muốn biết bộ sách có gì và như thế nào nhưng không đủ điều kiện để mua. Hôm nay, mình xin chia sẻ với những bạn đang trong tình trạng bế tắc và mong muốn tìm lại tình cảm với người cũ qua lộ trình cũng 30 ngày nhưng được biên soạn bởi Clay Andrews và Mika Maddela.

Xin nhấn mạnh đây hoàn toàn free. mình sẽ đăng lộ trình hàng ngày cho tất cả các bạn làm theo. Những bạn nào muốn thử thì hãy theo lộ trình này mà làm. mình không phải chuyên gia hay nhà tâm lý. Đơn giản mình thấy mọi người tìm tiếm Thần chú đam mê nhưng không đủ tiền mua nên muốn dịch lộ trình 30 ngày này cho các bạn tham khảo. Ai đọc được tiếng Anh thì mình cho Link vào đọc và làm theo. Ai muốn đọc tiếng Việt thì mình post lên đây từng ngày.