Em buồn lắm. Đây là dòng tâm sự sau khi bại gái em đã phũ phàng nói lời chia tay với em. Tình yêu của tụi em bắt đầu vào 3 năm trước, khi cô ấy rất thương em, nhưng thời gian đã làm thay đổi cô ấy, rồi từ từ tụi em cũng hay cãi nhau, đã chia tay mấy lần nhưng vì còn yêu nên lại tiếp tục, cho đến thời điểm này cô ấy đã thay đổi hoàn toàn, không còn là Vi của ngày xưa nữa...cũng có thể vì áp lực công việc, cũng có thể vì những cám dỗ ngoài đời như giàu sang sung sướng mà cô ấy đã nỡ vứt bỏ đi cái tình yêu 3 năm đó. Em biết em chưa làm ra tiền nhưng không trước thì cũng muộn cũng sẽ có, còn tình cảm em dành cho cô ấy thì không đổi được. Vì cái lợi trước mắt mà cô ấy đã phũ phàng nói lời ct với em, nói là đã quen người có thể lo cho cuộc sống của cô ấy. Em cũng chấp nhận, vì em biết cô ấy đã muốn đi thì giữ cũng không được.. Đúng là đồng tiền nó mạnh thật , nó đã cướp đi người em yêu. Em thật sự rất buồn, em chỉ muốn phải làm sao để dễ dàng quen đi nỗi đau này, phải làm sao để từ bỏ cái thói quen mà ngày nào cũng gọi điện, giờ em phải làm sao đây :((.