Chả là em có con bạn thân nó dáng đẹp, xinh xắn, hòa đồng sau khi chia tay người yêu cũ cách đây 2 năm thì bạn em chưa yêu ai cả. Gần đây thấy nó có biểu hiện lạ là hay hỏi em xem có nên chủ động nhắn tin cho con trai không? Sau khi hỏi dò tin tức thì em biết nó đã kết 1 anh làm cùng công ty nhưng khác phòng. Khổ là kết ngay từ lần gặp đầu tiên nhưng theo nó kể thì anh này khá là giỏi( chắc từ bé đến giờ chả biết yêu là gì??:))))))))) nên chưa có bạn gái bao giờ cả mà lại còn thêm căn bệnh khá là lạnh lùng nữa chứ. Từ hôm 2 người đi cafe lần đầu thì anh này không nhắn tin cho bạn em lần nào cả, bạn em cũng có chủ động nhắn khoảng 1,2 cái tin gì đó nhưng toàn là a kia kết thúc trước bằng cách không nhắn tin lại. Có khi nào anh kia cũng thích bạn em nhưng do không có kinh nghiệm tán gái or là do thói quen không care con gái mà thế không? Mấy hôm này đau đầu vì con bạn em quá đi mất mà em lại chưa gặp ca nào khó thế này bao giờ :o:o. Mong các anh chị nhiều kinh nghiệm ở đây giúp bạn em với.

Cảm ơn những ý kiến của mọi người và xin mọi người đừng spam;))