Chào các anh chị em trong room !

Trước hết mình xin giời thiệu mình tên Lee tuổi Canh Ngọ Cung Ma Kết

Quê quán :Hà Nội Hiện đang sống và học tập tại SG

Đang học năm cuối 1 trường DH và đang chuẩn bị ôn thi vào cao học ! Đã và đang mở công ty kinh doanh .nói chung là biết kiếm tiền

Tính tình: vui vẻ, hòa đồng, ga lăng, biết suy nghĩ,từng trải về cuộc sống....và biết nắm bắt tâm lý phụ nữ

Nay mình tâm sự 1 câu chuyện đời mình về chủ đề tình yêu cho các anh chị em nghe ! Mình vào SG đến nay là 10 năm rồi...và bây h` chưa kiếm ra dc 1 ng yêu để cưới làm vợ ! mặc dù bạn bè HN cưới và có con gần hết ! mình tủi thân quá ! sống SG lâu mà quen gái trong miền ngoài toàn phải bạn gái gì đâu ! ko đào mỏ thì cũng ngơ ngơ ngác ngác ko biết quan tâm đến ng mình yêu mặc dù mình đã dành tình cảm rất nhiều để vun đắp ! có lẽ gái miền này yêu thực dụng quá.....

Còn mình đã thử yêu 1 vài ng` con gái miền bắc ,,,đặc biệt hà nội ! mà ko hiểu sao khó tán wa'. có lẽcon gái ngoài này điều kiện h` hơi nhiều^^!

kHÔNG BIẾT khi nào mình mới tìm dc 1 nửa của đời mình ! vì mình muốn cưới vợ sớm ! để ổn định cuộc sống ! , thèm 1 cuộc sống hôn nhân hạnh phúc ! ^^!

nay mình mún làm bạn với các bạn gái miền bắc trong 4rum , mình xa quê nên thik nghe con gái miền bắc nc lắm ! nghe ngọt ngào,trong trẻo ,Đặc biệt là các bạn gái đồng hương Hà nội tuổi từ sn 86-91

Mong dc làm quen, giao lưu nhé ! PM YH congtulee_2003 !