Hôm nay em đọc bài báo về vụ chia tay của bà Taylor với Calvin, thấy người ta hội tụ đủ mọi thứ gần như hoàn hảo mà tình duyên thì cũng lận đận, em lại ngẫm lại số mình cũng y chang như vậy.Đg nhiên em ko ảo tưởng mình hoàn hảo xuất sắc như vậy, em chỉ nói đến mặt tình cảm, e cũng toàn là ng bị đá mặc dù hình thức ko đến nỗi nào, cv ổn, có học thức, tính cách cũng ko quá vô duyên (vì hẳn là ban đầu ng ta đến vs em đều là vì bị tính cách của em thu hút chứ k phải vì vẻ bề ngoài). Em ko nghĩ mình quá xuất sắc, chỉ là tầm tầm bình bình thôi và em nghĩ trong tình yêu mình là ng khá toàn tâm và chu đáo. Nhưng chẳng hiểu sao cứ yêu đc 1 thời gian, nhục nhất có mối tình vài tuần đã lên đường ko bao h quay đầu lại. Anh nào ct em cũng khóc trc mặt em, kiểu anh rất yêu em nhưng có nỗi khổ tâm riêng nên ko thể đến với em được. Em luôn cố suy nghĩ tích cực, nhưng có những đêm ở 1 mình trog phòng, bên ngoài thì sấm chớp mưa gió thế này, cảm thấy rất chạnh lòng, tự hỏi bao h tình yêu đích thực mới đến với em :)) Có bạn nào chị nào hoàn cảnh như em ko để chúng ta lập team phát nhỉ :)))