Người em thích cũng gần 30 tuổi rồi ạ, anh í làm việc ở công ty du lịch. Bọn em thường chat với nhau vào buổi sáng. Lúc đầu mới biết nhau thì em hay thấy nick anh í sáng, nhưng giờ thì ko bao giờ thấy sáng nữa. Toàn là invisible, thấy em ava thì bay vào chat. Em có hỏi là sao hay lại invi ? Anh í bảo là có invi đâu, nick a sáng như ban ngày mà :Straightf:

Em thích nói chuyện với anh í lắm ạ. vì 1 số lý do nên bọn em nhắn tin và gọi điện không tiện cho lắm. nên sáng em thường online và để nick ở đó, đợi anh í gọi rồi nc. dạo này em hay scan nick ẩn, có nhiều buổi sáng em online biết anh ấy ẩn, nên e đợi chắc anh bận gì nên không nc với e, vậy mà cũng không hỏi e một câu :Sad:

Vì khá lâu ko nói chuyện, nên lâu lâu em có gửi offline hỏi thăm, anh í cũng trả lời nhiệt tình và quan tâm em lắm ạ.

Em nghĩ nếu có nghĩ hay nhớ đến em anh í phải gửi off hay thấy em online thì gọi chứ nhỉ ? vì 2 tuần rồi không gặp và nói chuyện :Sad: hay anh í tránh mặt em rồi ? bây giờ gửi offline hỏi thăm nữa thì nhạt lắm, cứ anh có khỏe ko, cv sao rồi...nên e sẽ ko chủ động nữa đâu.

các anh chị giúp em với ạ. em rất thích rất thích anh ấy :RaisedEye