Tình yêu nhiều khi rất đẹp nhưng để lại cho ta những vết cắt rất sâu, và một nỗi đau lớn trong tim. NHƯNG hãy mạnh mẽ đứng lên và vượt qua chính những cảm xúc tiêu cực và ảo tưởng của mình đi các bạn. Nếu người ta yêu mình thì nhất định đã không có ý muốn làm đau mình, thế thì mình còn sốt sắng, níu kéo để làm chi. Hãy trân trọng những tình cảm khác, cho mình cơ hội yêu và được yêu thực sự nhé!

Bạn mình đã khuyên mình 1 câu thế này: "một khi người ta không còn yêu thương và trân trọng mình nữa thì mình phải có trách nhiệm trân trọng chính bản thân mình!" hãy giữ một chút lòng kiêu hãnh của bản thân nữa nhé! Cố lên các bạn!

P/s: ngày thứ 21 anh ấy suy nghĩ, và mình thì đã lấy lại cân bằng sau khoảng thời gian vật vã, suy nghĩ và đi tìm câu trả lời cho 1 ngàn câu hỏi "tại sao?" giờ mình biết, tình yêu vốn dĩ là như vậy có rất nhiều lí do để đến với nhau nhưng không một lí do nào có thể lí giải được cho sự ra đi bằng hai chữ "hết yêu"!

F5 bản thân, tìm cho mình những niềm vui mới, sống tốt với mình thì những tốt đẹp sẽ đến mau thôi, tạo hóa cho bạn thời gian để thay đổi mọi thứ kể cả những vết thương "khó lành" :)