chào cả nhà,em là mem mới của wed,mong được làm quen với mọi người

Năm nay em 24t,là nam,công việc ổn định,em tự nhận thấy mình ở cái tuổi quá sớm để cưới và quá già để yêu,tất nhiên là e có người yêu rồi,cô ấy rất tuyệt vời ở mọi thứ trừ 2 chữ: tình dục.tụi em đã có QH.nhưng em nhận thấy cô ấy là 1 người gần như ko có nhu cầu và ít cảm xúc,còn em thì ngược lại,nhu cầu cao.( mọi người xin đừng hiểu nhầm em,đây là nhu cầu sinh lý của mỗi người).1 là lửa,1 là băng..thật sự bây h thì em rất khó xử..ko biết như thế nào để hòa hợp chuyện này..vì nhu cầu nhu vậy nên em đã QH ngoài luồng.đôi khi QH xong thì em thấy rất rất rất có lỗi với người yêu mình..rất ân hận..nhưng sau đó mọi chuyện lại đâu vào đấy..em thật sự ko biết phải làm sao..bản năng trời sinh là vậy..có đôi khi muốn tâm sự vs cô ấy,nói bóng gió thì cô ấy ko hiểu,,chỉ ném vào em 2 chữ lăng nhăng, khó nghe hơn là dâm đãng..nhưng bản chất em ko muốn..có ai dc ăn no rồi lại đòi ăn thêm..em nghĩ nhu cầu của em có cao cũng ko đến nổi vậy...thâm tâm yêu cô ấy rất nhìu nhưng thế xác ngược lại..ACE ai có cùng suy nghĩ cảm xác chia sẽ cùng em với..em xin cảm ơn