Chao xìn, nỉ hạo, hé lôu, blah blah … /:)

Mình xin tự giới thiệu, mình là Su ngây thơ, khờ dại, thánh thiện, ngoan hiền, hồn nhiên, mong manh … khó vỡ =)))

(Nói thêm về cái tên: Su Su nghĩa là cục cưng cho nên kêu mình là Su hay là cục cưng gì cũng ưng hết ạ ^^)

Birthday: 115 – cung Kim Ngưu

Add: Nhà mình ở phố Miễn vô, thuộc phường Cấm đến, thuộc lô Miễn vào (giỡn tý chứ mình cùng làng với người đẹp Thẩm Thúy Hằng ạ)

Mình là người yêu hòa bình, ghét chiến tranh, thích màu đỏ của tiết canh và màu xanh của rau sống ;;)

Đặc điểm tính cách: Ngoài những tính xấu ra thì nói chung là tốt, khá nóng tính cho nên lúc nhỏ đánh nhau hơi ít, giờ đỡ nhiều rồi hự hự 8-}

Thích đi bơi nghịch nước, yêu trẻ con, sợ độ cao nhưng khoái chơi mấy trò nguy hiểm

Điểm đến ưa thích cụa mình là: Giường ngủ và tủ lạnh

Mẫu BF mình thích là “Phải có can đảm đi mua Diana cho em mỗi tháng, ôm em mỗi tối và nấu ăn cho em mỗi sáng”

Thích nhiều rồi bây giờ đến ghét

Ghét này: Ghét tất cả những đứa ghét mình và ghét hết những gì mình không thích. Mà mình đã ghét là ghét cho tới đích, lỡ ghét quá thì nhích nó luôn. Đùa tí thôi, mình là mình không thích thể loại tọc mạch hạch sách thích tìm cách soi mói chuyện cá nhân của mình (mặc dù chẳng bao giờ mình trả lời thành phần này và các bạn í vẫn hay chê mình chảnh [-()

Sợ tất tần tật những con vật uốn éo, thí dụ: rắn, giun, lươn, sâu rọm, vv

Hiện tại đang đi làm cho công ty ARB (Tạm dịch: Ăn rồi bám, kaka giỡn đó)

Ước mơ: Em đang mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ (thèm lắm rồi, thề luôn :-S)

Hơi mệt rồi, chắc kha khá đủ rồi nhỉ. Còn cái pic thì chắc không cần đâu, sắc đẹp của mình có thể nói sơ sơ là ngang ngửa siêu sao Thị Nở vì vậy không dám show mất công nổi tiếng thì hơi ngại hềhề =)))))

Chúc mọi người buổi chiều vui vẻ