Chào các chị em trong diễn đàn.. Đây là lần đầu tiên e viết thư cần sự giúp đỡ .. thật sự e bế tắc quá...hix

Em với bạn trai ở với nhau được 2 năm... Trước đây bạn trai em theo đuổi em trong 1 thời gian dài. Chờ đợi trong 1 năm. Dù biết em quen người khác, nhưng người ấy vẫn đợi... Rồi sau này 2 đứa yêu nhau và sống với nhau. Ban trai em rất tốt, từ nấu ăn, giặt đồ, lau nha, bọn em cũng ko ít lần cãi nhau và chia tay.. Nhưng rồi cũng đâu vào đấy, bọn e lai quay về và yêu thương nhau. Nhưng em biết tình cảm bạn trai em dành cho em nhiều hơn em iu người ấy...

Rồi dần dần e cũng thay đổi bản tính ham chơi.. Em iu người ấy nhiều hơn và quan tâm nhiều hơn.. Giờ bạn trai e đã có cong việc ổn định và đã sắm sửa 1 chiếc xe mới cho bản thân mình. Từ ngày chuyển sang làm công ty gần nhà để có thời gian ở bên e, nhưng khoảng 1 tháng trở lại đây, bạn trai em hay đi nhậu với công ty.. Có hôm 4 5h sáng mới về, rồi bạn trai e cũng có nt qua lại với 1 số người. Em có ghen ầm lên nhưng đến lần thứ 3 thì bạn trai e chả thèm giải thích nữa. Anh nói anh ko làm gì có lỗi, muốn nghĩ sao thì nghĩ... Em biết con nhỏ đó theo đuổi ban trai em đã lâu.. nhưng từ trước đến giờ, anh chả bao giờ để em phải ghen những chuyện vớ vẩn như vậy..

Giờ thì khoảng 2 tuần nay, anh lanh nhạt, vô tình.. Còn e thì cứ hờn trách, nên có khi đi làm, anh cũng ko muốn về phòng nữa, đi nhậu tới 4 5h sáng.. Em gọi điện cũng ko nghe, nt ko trả lời. E về làm ầm lên, tự đập đầu vô tường chảy máu thì lúc đó anh ngăn lai và khóc, nói tại sao e ngu ngốc quá như vậy. Anh nói gia đình anh ko cho quen e vì gia đình e sống ko hạnh phúc... Chuyện này e cũng biết ngay từ đầu, nhưng lúc đó anh vẫn cứ tiếp tục quen e tới giờ...

Ngày hôm sau, 2 đứa chả nói với nhau câu nào.. e bùn quá di nhậu tới 11h đêm mới về.. ban trai e cũng chả thèm quan tam.. binh thường e di dau đều goi điện lo lang.. nhưng giờ thì ko... buổi tối nằm gan nhau.. ban trai e mới nói..la đã có y dinh quen người khác.. e tức điên máu lên.. e thở ko nổi nữa.. ban trai e mới kiu e bình tĩnh.. e cô gang bình tĩnh.. nói nhỏ nhẹ.. ko to tiếng.. rồi ban trai nói.. gd ko muốn cho wen.. mẹ ban trai e cư khóc hoài.. với lại tc ban trai dành cho e ko còn như luc ban đầu... ko con sự lo lắng như hui xưa nữa... rồi nói cũng có y dinh tim hiểu. Ngkhac. nhưng chưa tìm hiểu... nếu de ng do bit 2 dua song chung thi tội nghiep ngta.. e mới noi còn e thì sao e ko toi ngjiep sao... e khóc nguyên 1 đêm.. nhung ban trai e van im lang... e nói nếu như z.. thì tai sao con quan hệ với e.. nhữngl lúc qhe e hỏi có thương e ko.. thì nói thương.. ban trai e nói... ko hiểu rõ cảm xúc của mình lúc này..cung co the là do sinh lý. Rồi ngày hôm qua.. ban trai e đi nhậu tới 5h sáng mới về... e cũng thức tới 5h sáng doi.. nhug e ko gọi dien hay nt gì cả... nhưng đến lúc sáng.. ban trai lai quay qua ôm em.. va hôn e... roi bon e lai lam chuyen đó.. e nghi ban trai da hoi han và mun quay lai.. nhung đâu vào đó.. ban trai e lại cọc cằn.. buổi chiều di làm vê.. tắm rửa.. e hỏi đi đâu.. thì kiu qua nhà chú.. hỏi có gì ko... nhung e lục dien thoại thì chả thấy dt chú nào.. thấy co điện cho 1 con...ma con đó là bạn của e gái ban trai e... e mới làm ầm lên.. rồi ban trai e nói chỉ qua đưa cho nó giấy tờ gì đó.. e ko cần phải làm quá lên như z.. rồi nói e quản lý này nọ.. e mới noi nếu vậy tai sao lai keu qua nhà chú.. thì ban trai e nói ko muốn e suy diễn.. noi chuye vơiq e chỉ có tức thôi.. e mới nói nếu vậy xem e là công cụ hả.. thì ban trai e nói... tứ nay se ko bao giờ dụng vo ng e nữa.. xin lỗi vì da kiem che ko nỗi.. e tuc qua khoc qua chung.. ban trai e thay do bỏ đi.. e cũng ko bit lam sao e qua nhà ban e ở.. và đây là ngày thứ 2 ban trai e cũng chả thèm gd nt j hết.. với lại cái bữa qua con đó đưa giấy tờ j đó.. tới 11h dem mới về.. mấy người gần phòng noi e bit.. ai cung nói từ ngày thấy ban trai e mua xe mới.. di sớm về khuya.. chả thèm nấu an..thuong vk j hết.. và e cung thây su thay đổi như z.. ban trai e cung từng nói.. dung là chay chiec xe dep.. ngta nhin vô mình khác liền.. mọi sư thay đổi e đều thấy.. nhưng e ko nghĩ tai sao lai thay đổi quá nhanh như z.. giờ ban trai e cứ lôi chuyện ngày xưa e wen người nay người kia ra nói.. thật sự giờ e rất mệt mỏi.. e đã khóc 2 tuan lien.. bỏ an uong.. ngủ cung ko dc ngon giac.. gio e co nen quay về.. hay ntn day.. e muốn tìm 1 lời khuyen... giúp e với.. hixxx