Em biết ny e cũng đc 7-8 năm. Và mới yêu nhau đc 5 tháng. Thật ra e cũng k phải là lần đầu với a ý. Và trước đó em thấy chuyện a ấy đã từng với ny cũ. Và bao nhiều ng yêu cũ em k quan tâm lắm. Vì vốn dĩ đó là quá khứ.

Nhưng mấy hôm nay em phát hiện trc khi đến với em anh ý từng đi cks g.á.i.  Em rất sốc, mà không phải 1 lần.  Còn từ hồi yêu em có đi hay k em lại chưa có nắm rõ, điều tra được.

Tuy nó là quá khứ của đối phương, và chưa làm gì có lỗi với mình ở hiện tại cả.Nhưng em bị ám ảnh các bác ạ. Ám ảnh về những hình ảnh đó. Mà trước đó a vẫn khẳng định với em là a không bao giờ như thế. 

Em còn có dự định sang năm sẽ lấy vì cả 2 đều lớn rồi. Nhưng qua chuyện này e sốc quá, suy nghĩ mãi,liệu có đi dấu không. Hay sau này liệu có nói dối mình để đi không. Lần đầu tiên em gặp chuyện này các bác à. Cứ nói là con trai ai chả thế, nhưng mà trc đó đã từng đi nhiều lần thì liệu rằng có thật sự chung thuỷ với mình không???

Trường hợp này em nên âm thầm quan sát thêm. Xem có còn " ngựa quen đường cũ" không. Hay là cứ nên dừng lại???