Tình yêu _ cái thứ gọi là xa văn xỉ với em lắm các bác ạ! Chẳng phải em xấu, cũng chẳng phải em chảnh hay không được ai theo đuổi ( có người theo đuổi từ lớp 3 ạ _ ảo tưởng sức mạnh ). Ấy thế mà chẳng ai làm em thấy nó khác tình bạn chút nào cả, ngoài khó chịu và chán thì chẳng có thứ feeling nào khác cả …. haiz

Đôi lúc em cũng tự hỏi phải chăng em quá khó tính hay em quá khắt khe trong việc trọn người yêu, hay là do cảm xúc của em không mãnh liệt. Để rồi em cũng tự trả lời tất cả các câu hỏi, nào phải em khó tính, dễ tính bỏ xừ ấy chứ, khắt khe ư! quá đỗi dễ bắt chuyện, hòa đồng vui tính ý ạ! cảm xúc không mãnh liệt mà cứ xem hàn xẻng, hàn quốc … hay Cờ líp 5 phút là cảm động xưng cả mắt, ướt cả cánh tay …… haiz Phải nói thêm em là con bé loi choi, nhí nhảnh lắm cơ, đôi lúc chẳng biết mình nói và làm gì mà cả lũ bạn cứ cười ầm ầm ….hehe được cái hay mơ mộng trai đẹp kèm theo là hám money! thấy nó là mắt em cứ gọi là sáng như đèn ô tô hahaha

Cho tới 1 ngày ….( giờ thì em cũng đã ra trường được 2 năm rồi, 1 bà già thứ thiệt, còn cái ngày bắt đầu này là năm e học năm cuối đại học _ năm 4 ạ )