Mình sinh năm 1980, đã ly hôn 4 tháng, trong lúc nầy mình rất buồn và hụt hẩng, rồi có một người bạn chia sẽ nói mình lên diễn đàn wtt biết đâu mình được sự đồng cảm và chia sẽ. Hôm nay lấy hết can đảm viết lên những điều trăn trở đó, rồi tôi không biết mình lên diển đàn nầy chia sẽ cảm xúc và có nên hy vọng trong 1 triệu chị em trên diễn đàn nầy, trong số đó cũng đang có những trái tim không lành lặn như tôi và khát khao được nắm tay nhau đi tiếp trong quảng đời còn lại không. Hạnh phúc là thứ dinh dưỡng không thể thiếu trong mổi con người chúng ta, nên tôi rất mong cầu điều đó, mong các bạn xem những dòng tâm sự của tôi mà đừng cười tôi nhé. Mình Kinh doanh nên cũng hơi bận rộn trong công việc vã lại mình đã 1 lần đổ vở nên mình củng sống khép kín và mặc cảm trong việc giao tiếp với người phụ nữ khác.

Điều mình muốn ở một người phụ nữ là:

+Chung thủy, biết quan tâm chia sẽ với mọi người, biết làm lành bố thí...

+Biết nấu ăn mình rất thích ăn những bữa cơm gia đình, nhà cửa và bản thân phải gọn ràng sạch sẽ...

+Thích lãng mạn trong cuộc sống hôn nhân, luôn phấn đấu xây dựng hạnh phúc khi đã là vợ chồng...

+Nếu đươc sinh năm: 1978, 1981,1982,1987 thì rất tốt . Mình đã 1 lần đổ vở nên mình rất kỹ và nghiêm túc trong chuyện nầy mong các bạn đừng mĩa mai mình thì tội cho mình, tôi tin là nếu có bạn nào nghiêm túc trong việc hôn nhân thì sẽ hiểu mình hơn.

Chúc các bạn vui và hạnh phúc. Thân ái