Dạ, tình hình là thế này các mẹ ạ. Em có quen 1 bạn trai 4 năm nay và cũng là tình đầu luôn ạ, em cũng rất hài lòng về tình yêu này. bọn em cũng dự định sẽ cưới nhau trong nay mai. Hai gia đình hai bên thì cũng đều đồng ý và chuẩn bị tinh thần chỉ chờ bọn em thông báo là bom nổ. Nói về bạn trai hiện tại thì em không chê trách điều gì cả và sự gắn bó lâu dài của bọn em nên cũng chưa bao giờ em có ý định từ bỏ. Nhưng khổ nỗi là gần đây em đang bị cuốn hút bởi 1 cậu bé hơn em những 3 tuổi, bị có tình cảm không được bình thường lắm. Em biết là cậu ấy cũng chỉ tốt xã giao với mình thôi nhưng mà em thì nhiều khi không vững tình cảm của mình được, mà về lâu dài em sẽ còn phải tiếp xúc với bạn ấy nhiều. hu hu. Nhiều lúc rảnh rỗi nghĩ vẩn vơ em thấy tội lỗi vì cái thứ tình cảm vớ vẩn đang nhen nhóm trong mình quá mà không làm sao dứt được, thấy có lỗi với bạn trai em kinh khủng mà không biết điều chỉnh bản thân thế nào bây giờ. mong các chị chỉ giáo và cho em lời khuyên để em vượt qua cái cơn say điên rồ này :((:((