Em và ny từ lúc quen đến lúc quyết định cưới tầm 5th, vì anh ấy hơn em nhiều tuổi nên em đã gật đầu đồng ý mặc dù em vẫn còn trẻ. Trong thời gian yêu nhau qua biểu hiện e biết anh là người rất coi trọng vấn đề trinh tiết, em chưa yêu ai bao giờ nên vô cùng tự tin vào mối quan hệ này. Nhiều lần anh đòi hỏi nhưng e quyết tâm giữ đến đêm tân hôn, nhưng sau khi hai gia đình định ngày cưới, trong một lần em trao hết cho anh. Em rất đau, phải đến lần thứ hai mới đc ạ, hic, sau đó e rất sợ và hỏi anh có cưới em k, a vẫn chắc chắn là có, nhưng ngày hôm sau e thấy a có thái độ khác, anh đưa e viên thuốc tránh thai bắt em uống và giải thích với lý do chưa muốn có con thời điểm này. Nhưng e có linh cảm k tốt vì làm gì có ai sắp lấy vợ mà còn bắt vợ uống thuốc tránh thai, bố mẹ anh ấy cũng mong có cháu, anh ấy lại k còn trẻ nữa, nói chung chả có lý do gì mà phải làm thế, nghĩ như vậy nhưng em vẫn uống thuốc mặc dù rất tức giận. Một tuần sau thấy anh có biểu hiện lạ em đòi gặp, anh đồng ý và nói rằng anh ngộ nhận ty, tạm dừng đám cưới. Em suy sụp hoàn toàn, em muốn chết, em k thể chịu đc nỗi đau này, làm sao em dám gặp ai khi mà ai cũng biết em sắp lấy chồng, em lại còn trao hết cho anh. Em k hiểu vì sao e lại bị ruồng bỏ như vậy, anh tàn nhẫn quá, có khi nào là do anh k tin em còn trong trắng k vì em k ra máu trong lần đầu???? Anh chị cho em lời khuyên, em k thể sống đc mất.