có rất nhiều bạn vì lý do này , lý do nọ { lo học , lo làm , lo kiếm sống...vv} mà chính các bạn vẫn tự động viên DUYÊN CHƯA TỚI để lấy lý do trả lời cho những câu hỏi của mọi người xung quanh .các bạn cứ lao vào như con thiêu thân mà quên đi rằng mình cần một gia đình nhỏ , một điệm tưa một niêm vui một sự yêu thương đùm bọc {GIA ĐÌNH}

đế khi nhận ra mình đang cô đơn đi trên đường đời một khoảng rất dài ! ôi thôi đã đến tuổi xế chiều mất rồi :((:((

và cứ thế sau một ngày làm việc , học tập vất vả chúng ta lại trở về làm anh hùng bàn phím , lại trà chanh chém gió lên các trang mạng than phiền , có bạn thì khóc lóc chuyện nọ chuyện kia kết quả là trong ký ức ngày hôm sau chẳng còn gì được lưu giữ lại lao vào cuộc sống , cứ như thế ngày này qua ngày khác chúng ta tự tách biệt với thế giới bên ngoài

mình muốn lập ra hội { NHỮNG NGƯỜI Ế VÌ QUÁ TỬ TẾ } lâu lâu đi off mục đích để giao lưu kết bạn mang thế giới vui nhộn xung quanh trở lại , hội là nơi giao lưu gắn kết là nơi tâm sự chia sẻ khó khăn trong đời sống tinh thần

thành viên không phân biệt già trẻ gái trai , giàu nghèo không phân biệt tôn giáo vùng miền sắc tộc tất cả mọi người đều có quyền tham gia bình đẳng

p/s hoan nghênh các mẹ , các chị các anh tham gia để chia sẻ kinh nghiệm @};-

:x:x:x:x:x:x :x:x

AI DÁM VƯỢT LÊN CHÍNH MÌNH ĐỂ ĐĂNG KÝ { bạn đã thành công được một nửa }các bạn có thể để lại số điện thoại hoặc nhắn tin cho mình 0985933325

khi nào đủ Đông vui cả nhà ta đi off một chuyến thời gian và địa điểm sẽ được thông báo sau GOOD LUCK !