Mình thik một người. nhưng không hỉu sao mình lại cư xử như zị? mình giả lơ mặc dù rất rất quan tâm người đó. Mình thấy rất khó chịu khi người đó nói chuyện vs những cô gái khác nhưng mình lại không nói mà lựa chọn chơi đùa cùng những người khác. chỉ cần người đó quan tâm người con gái khác là mình lại lảng tránh. Mình thật quá dại khờ. Mình đã cố gắng hoà đồng hơn, cố gắng rất nhiều.

Cũng chẳng biết tại sao nữa. những lần online chờ đợi 1 ai đó. muốn nt gọi dt cho người đó, nhưng mình k làm dc. Cái cách mình thể hiện khác vs những j mình nghĩ.

Ngay cả những khi sốt mình cũng chỉ nghĩ đến người đó. Mình ngủ. để máy tính và dt bên canh. chỉ mong có ai đó online và nt cho mình. Nhưng làm sao có chuyện đó. người ta còn nhiều công việc mà. Cũng tại mình khi người đó xin số dt mình đã không cho. Không phải chỉ là 1 lần …….

Mình quá ngu ngốc. quá ghen tuông. Đôi khi mình cảm thấy ghét bản thân mình. Mình sợ khi nghĩ tới người đó đang quan tâm một người nào đó khác mình. Mình quá ích kỷ. mình va người đó chưa là j của nhau nhưng mình cảm thấy thật sự rất rất rất rất cần người đó.

Mình phải làm j đây?