Em có môt chị bạn, sinh đầu năm 81. Tính tuổi âm là của năm 80 ah. Tình hình là chị áy rất ổn, nhưng lận đận chuyện tình duyên. Yêu một anh từ năm 24 tuổi, nhưng bị gia đình ấy cấm, vì không hợp tuổi. Vấn đề là anh ta yêu chị, nhưng lại nhu nhược, thêm cái không nói rõ tình hình, lại cứ hứa hẹn, nên giờ là dở dang thế đấy ah.

À, em nói thêm, chị hiện đang làm kế toán cho 1 công ty ở HN, nói chung là ổn định. Tính tình thì thực sự là rất tình cảm và chu đáo, đảm đang, mọi người đều iu quý

Chị ấy cũng có vài người theo đuổi, nhưng các bác ấy toàn là có mục đích tìm hiểu để hợp tìh lấy thôi, vì các bác ấy cũng lớn tuổi roài.....Chị tuy thất vọng về tình yêu, cũng hơi mất niềm tin vào đàn ông ah, nhưng vẫn hi vọng lấy chồng yêu mình, hiểu mình, chứ ko phải là lấy chồng vì già, vì sợ ế.... Chị cũng thử mở lòng nhưng các đối tượng kia quả là không hợp.

Em mở topic này, thực sự nghiêm túc, hi vọng có thể có ai đó quan tâm :Smiling:. À, chị ấy hát rất hay nữa, đặc biệt là hát nhạc Trịnh thì cứ gọi là mê mẩn. Em nghĩ đây cũng là một điểm đáng nói, hì hì.

Em tạm thời cứ viết bằng ấy đã nhá. Ai muốn hỏi thêm gì thì comment. Và cũng hi vọng, nếu ai đó có quen ai đó phù hợp, thì cũng giúp em nhé.

Chị ấy là một người chị em rất yêu quý, nên rất mong sự giúp đỡ của mọi người.

Em cảm ơn cả nhà đã đọc.