Em mượn nick con bạn ạ :)

Sơ qua em 22t, anh ấy 23 tuổi, biết nhau gần 1 năm, yêu nhau gần nửa năm.

Thời gian yêu nhau anh ấy săn sóc em, quan tâm, nhường nhịn, lo lắng rất chu đáo. 2 tháng thì nắm tay.

Em cũng nghĩ về nụ hôn đầu. Cơ mà chưa có chuẩn bị gì tại nghĩ mới quen nhau đây. Ai dè...

Tối qua đang dạo công viên, vắng người, bờ hồ lãng mạn, ăn bánh uống nước, anh ấy choàng tay qua vai mình, tay kia thì nắm tay mình.

Được lát lấy đt anh ấy ra vọc thấy hình cô nào trong đấy quá trời. Hỏi ai vậy anh? Anh ấy cho coi tiếp mấy tấm hình nữa cô ấy chụp với anh nào ấy, bảo là hình của ông sếp, ổng đổi đt từ samsung sang Iphone, chưa chép đc nên chép sang máy anh đỡ. Em im lặng ko nói gì.

Được lát anh ấy nhìn em chằm chằm mà em thì né, mắt nhìn ra xa. Anh đưa mặt lại gần, tay đẩy mặt mình về hướng anh ấy, xong tiến lại gần. Mình né ra, tại lúc đó ko có tâm trạng.

Ko biết né sao lại trúng cái ánh mắt đó, thế là anh ấy làm luôn :(. Dc lát mình đẩy ra. Xong anh lại nhìn mình, lại hôn tiếp. Mình cứng đờ người ra. Cắn môi anh một cái rồi giựt ra.

Anh tựa đầu vào đầu mình, lại hôn tiếp. :((. Lần này thì lâu hơn tí, xong lại ôm mình.

Lúc này mình nấc lên muốn khóc, phần vì tức, phần vì rối, phần vì ko hiểu gì hết. Cái anh hoảng hốt buông mình ra, thấy mắt mình đỏ hoe thế là rối rít xin lỗi, hỏi anh làm gì sai sao nói anh nghe.

Anh hỏi liên tục vậy, mình thì ức quá mà cố kiềm ko rớt nước mắt. Anh thấy mình im mãi ko trả lời thế là kéo đầu mình tựa vào vai anh hỏi: "Nói anh nghe em, anh xin lỗi mà. Nói anh nghe đi, sao lại khóc?"

Mình giựt đầu ra bảo "đồ vô duyên". Anh bật cười.

Xong mình nói là "em đã bảo ko thích rồi mà anh....., anh làm hư hết rồi đó", thế là anh xin lỗi rối rít. "Em là đồ chơi của anh hả?"

Tóm lại nụ hôn đầu mình thấy nó trớt quớt, giờ nhớ lại cũng thấy....thích thích, cảm giác môi anh chạm vào môi mình, người mình cứ cứng đờ ra, tay anh thì siết chặt tay mình mà....tim đập loạn xạ. Cơ mà vì một là do mình hôn lần đầu, chả biết nên phản ứng thế nào nên....bật khóc. :-S:-S Anh hôn cũng dc lắm, nhẹ nhàng, mượt mà mà ko vồ dập. Có điều anh hơi ép. :((

Mọi người có nụ hôn đầu thế nào ạ?