Chào cả nhà,

Chuyện là mình tham gia webtretho cũng được một vài cái giáng sinh rồi, toàn tầu ngầm các topic của các anh/chị/em. Hôm qua lại thêm một cái giáng sinh nữa lấy hết dũng khí lập một cái top cho riêng mình về một vấn đề rất ư là nhạy cảm " Tuyển bạn nghiêm túc hợp thì sẽ tiến tới hôn nhân ". Thấy có một vài người tìm thấy 1/2 bằng cách này vậy nên cũng thử xem sao, hên xui túm được "gã chồng tương lai" ham chơi không chịu lập gia đình.

Giới thiệu tí về bản thân. b-)

Giới tính Nữ, sinh năm 84, 30 tuổi dư.

Trình độ đại học, quê tỉnh, học và làm việc ở Hà Nội tầm 10 năm..

Công việc có thể gọi là ổn định, độc lập tài chính.

Hình thức bình thường,cao 1m50, nặng 43kg. thuộc người tròn trịa đầy đặn. Mặt mũi sáng sủa, được nhận xét là dễ thương tươi tắn, da dẻ cũng gọi là trắng trẻo. Hình như trông trẻ hơn so với tuổi ;;)

Ăn nói cũng bình thường nốt , tùy lúc tùy người tùy hoàn cảnh, hài hước có tí, bà cụ có tí,... thỉnh thoảng vẫn nhận được feedback ấn tượng tốt từ mọi người.

Là người nghiêm túc, hướng nội, biết nấu ăn dù không xuất sắc, không thích chỗ ồn ào náo nhiệt.

Mong muốn về một nửa:

- Tuổi : Từ 1986 - 1974 ( Phạm vi bán kính càng rộng càng nhiều cơ hội nhỉ? 8-}. Nếu ít tuổi tốt nhất trông hơi già già xíu dù mình cũng thích cái đẹp :o) )

- Không quan trọng giàu nghèo miễn là có công việc, chăm chỉ làm ăn, không lông bông, có chí tiến thủ. Tử tế, không nghiện ngập, gái gú, cờ bạc. Mình nghĩ nếu vợ chồng chăm chỉ lao động thì không sợ đói sợ khổ, nhà có thể ở trọ rồi cùng nhau gom góp để mua

Tiêu chuẩn vậy có thấp hay cao quá không nhỉ???8-}

Tính cách hay đồng điệu về tâm hồn có vẻ hơi khó, phải gặp gỡ giao lưu may ra mới biết được nhỉ. ;)

Thực tế mà nói khi trẻ trâu cũng có vài người theo đuổi nhưng chắc chả phải duyên cũng không có phận nên không vồ được anh nào. Ngoảnh đi ngoảnh lại đã 30+ bắt đầu thấy sợ, do tính chất công việc + tính cách nên ít giao lưu, sáng đi làm tối về cơ hội thoát kiếp FA trở nên mong manh. Vì thế các bạn đừng cười hay bảo mình là mò kim đáy bể nhé. Trong giả có thật, trong thật có giả, 1% cũng đủ hy vọng, cố gắng bỏ sức đãi cát tìm vàng vậy. :>

Vì thế những bác có ý định không nghiêm túc đừng làm phiền ạ, tốn thời gian lắm. Còn chém gió thì thoải mái, cả nhà cứ chém để top của mình xôm nha