Chào các bác, em là ma mới. Trước đây e cứ nghĩ trang webtretho chỉ những bà mẹ mới vào xem và nghĩ chưa đủ tuổi để vào. Được bạn bè mách nước, đúng là vào đây trên trời dưới bể gi gỉ dì di cái gì cũng có. Vậy là em làm quen với các bá và nhờ kinh nghiệm của các bác cho em lời khuyên nhé.

Em chia tay người yêu được hơn 1 tháng. Vậy mà đến giờ em vẫn luôn nhớ anh ấy, tâm trí rùi suy nghĩ đâu đâu cũng có bóng hình và những kỉ niệm. Thức sự cũng mới yêu vài tháng, cũng chưa sâu sắc lắm và trong thời gian yêu, em còn hay hững hờ và có cảm giác không yêu nhiều như anh ấy. Vậy sao, giờ đây em còn có cảm giác yêu hơn và thấy nuối tiếc thực sự. Trước đây trong hầu hết mọi chuyện lí trí của em vẫn mạnh hơn tình cảm rất nhiều. Nhưng mà giờ đây tình cảm và lí trí đang nhằng xé trong em: giờ em không biết là nên cứ để như thế cho thời gian xoá nhoà hay là níu kéo để ty quay trở lại??? Lí do thì thực sự đến giờ em cũng không rõ ngon ngành lắm. Nhưng đợt đó do lòng tự trọng và cái tôi quá lớn em cũng không thèm quan tâm. Nếu bác nào khuyên em níu kéo thì bày luôn cho em cách nhé . Em không có nhiều kinh nghiệm trong tình trường lắm...Hix. Các bác chia sẻ kinh nghiệm và cho em lời khuyên nhé vì thực sự giờ em cảm thấy rất mệt mỏi và muốn thoát khỏi tâm trạng nàỳ càng sớm càng tốt. Tks các bác nhìu....:Smiling: