Có ai bị như em không. Mẹ người yêu bảo không có ưng lắm :-S:-S:-S

Chuyện là em với any là bạn thân với nhau cũng được hơn 4 năm ạ. Rồi gần đây chúng em mới quyết định yêu nhau. Hôm trước tết em với 1 bạn gái( 3 đứa em chơi thân với nhau ) qua nhà any ăn cơm, cũng nhẹ nhàng vì lúc ấy bọn em chưa có cho ai biết là chúng em yêu nhau. Đều bt cả giờ thì cho cả 2 bên gia đình biết thì mẹ anh ý bảo nhìn mình cũng được nhưng không ưng lắm :((:((:((:((

Chuyện là chắc nói với any lâu rồi nhưng anh ý sợ em buồn nên không nói cho em biết. Gần đây anh ý mới dò hỏi bảo nếu bme em không đồng ý anh thì em làm thế nào /:)/:) thì em mới đoán ra được . Em cũng có đưa ra 1 số cách giải quyết rồi cũng không hỏi thêm gì cả. Anh vẫn yêu em và rất quan tâm em như trước kia nên em vẫn xem như bình thường . Vì em nghĩ nếu anh ấy không nói cho em biết tức là chuyện này trong giới hạn anh ấy giải quyết được. Khi nào không thể giải quyết được thì anh sẽ nói và bàn bạc với em để tìm cách giải quyết /:)/:)/:)

Rồi sau cả tháng trời bẵng đi hôm nay anh ý mới nói là mẹ bảo ko ưng em lắm. Bảo sao mà nó chụp ảnh chẳng thấy cười ròi ít nói ... quả thực ngoài đời em rất hay cười nhưng trong ảnh thì em không cười nỗi người + cảnh cứ buồn rũ văn rượi ấy ạ:((:((:(( Còn em nói rất nhiều nhưng chắc gặp phụ huynh nên run ko có biết nói cái gì hết

Mấy lần em có gọi điện hỏi thăm sức khỏe mẹ anh nhưng cũng chẳng có chuyện gì để nói cả :((:((:((

Có chị nào có kinh nghiệm chỉ em với ạ mẹ anh ý cũng dễ tính mà còn bảo thế . Bố anh khó tính còn chưa gặp em làm em lo quá ạ :((:((:((

Anh vẫn bảo mọi chuyện trong tầm kiểm soát của anh, anh ko muốn em lo lắng quá nhưng em vẫn cứ lo lắm ạ :((:((:((