Những Lời Cháy Bỏng Nhất Cho Em

"Anh đã từng gửi em bức thư này ngày hôm đó... Cái ngày anh biết rằng anh sẽ mất em mãi mãi. người đã đem lại cho anh cảm giác biết yêu, được yêu.........

Gửi tới em lời cảm ơn vì tất cả những điều em đã làm cho anh, anh biết lúc nào em cũng mong anh thành đạt trong cuộc sống, anh biết điều đó chứ........ Hồi đó anh trông ngố lắm phải không em, anh còn nhớ rõ rằng mặt anh đã đỏ như thế nào khi anh đèo em và ngồi măm cùng em. Anh đã sai và làm em khóc rất nhiều... Anh... Nhớ cảm giác khi chúng mình đi xem bóng đá, em bên cạnh anh mà anh ngỡ như mình đang mơ, cái cảm giác của thằng đàn ông lần đầu tiên được yêu thật khó phai mờ trong anh, từng cử chỉ hành động của em làm anh say, đúng... Say tình em ah... Anh nhớ khoé môi của em, khi em cười anh cảm thấy trái đất này chỉ có anh là người biết yêu và được yêu thôi ý... Thật Ngố phải không em......

Đã hơn một năm kể từ ngày anh gửi em bức thư, đã bao nhiêu chuyện xảy ra với hai đứa mình. Anh biết em đã có hạnh phúc mới, hãy luôn vui vẻ em nhé..... "

Những Lời Cháy Bỏng Nhất Cho Em!!!!!!!!!!!!!!!

Nguồn trích: Blog's KuDu

Hà nội, năm dài tháng nhớ ngày mong giờ khắc khoải phút đợi chờ giây thương nhớ..........

Em yêu!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sẽ mãi mãi như thế, mãi mãi yêu em. Trong anh luôn tôn thờ một tình yêu. Một cô bé, một sự thánh thiện và cả một nỗi đau, đau đớn đến ngọt ngào. H. đã hai tuần nay, có những lúc anh đã trải qua nhưng giây phút thật khủng khiếp. Những giây phút như hôm nay, như lúc này đây, anh đang phải ghánh chịu nó. Một mình anh trong bốn bức tường nhưng không phải với sự yên tĩnh mà là sự hỗn tạp của đủ mọi âm thanh. Nó rên rỉ, nó cào cấu thể xác anh, nó làm đâù óc anh nhức nhối. Em có biết không. Nhiều lúc anh nhớ em như chưa từng nhớ điều gì trên đời. Những lúc đó anh chỉ muốn gặp em, ghì lấy em trong vòng tay, và đặt lên môi em những nụ hôn nóng bỏng. Anh sẽ không rời xa em không bỏ em ra nữa. Em sẽ tan ra trong anh. Anh yêu em H ạ, yêu đến tôn thờ, yêu hơn chính bản thân mình.

Nhưng sự thực thì lại phũ phàng, tất cả chỉ là tiềm thức, chỉ là một giấc mơ. Không gặp em anh đã sống trong cô đơn, anh chờ, anh đợi, anh mong. Anh thà hành hạ bản thân mình còn hơn là để cho sự im lặng của em hành hạ. Anh đã tìm rượu để cố quên em, nhưng càng say lại càng nhớ và sau mỗi lần say là một sự day dứt khắc khoải.

Vừa mới đây thôi sao lại xa xôi quá. Anh còn nhớ chắc em cũng nhớ. Lúc đó và giây phút đó anh là người hạnh phúc nhất, anh đã muốn hét to với mọi người rằng – Anh và em, chúng mình yêu nhau. Còn giờ đây anh tự nói với mình những lời cay đắng và trốn tránh sự thật phũ phàng: Em đã rời xa anh.

Phải chăng đó là duyên phận. Từ xa xưa người ta đã quen nhìn TY với những màu sắc buồn thảm, những tình yêu tuyệt vời thì phải dang dở.

Anh đang nói gì, viết gì cũng không biết nữa. nhưng anh sẽ phải nói, nói với em thật nhiều, nói cho bớt sự giày vò và nói cho quên đi hay để nhớ thêm.

H! Giờ đây em đã có hạnh phúc mới, một ngưòi có thể đem lại sự “Đầy đủ và hạnh phúc” cho em. Anh buồn cho số phận của anh, đã có được em lại để mất em, anh buồn vì anh quá yêu em. Mà chỉ cần em hiểu cho anh thế là mãn nguyện lắm rồi. Có lẽ suốt cuộc đời này em xa anh. Nhưng H. ạ, một lần này thôi, duy nhất một đêm nay anh cầu xin em hãy nghĩ đến anh. Dù chỉ trong suy nghĩ em nói với mình là: “Em yêu anh, D. ạ”. Còn anh ư, mong em hãy cho phép anh được ghì lấy em trong vòng tay và đặt lên môi em những nụ hôn cháy bỏng, nụ hôn của tình yêu vĩnh cửu. Nụ hôn đó sẽ mãi nóng bỏng trên môi anh.Nếu giờ đây ai cho anh ba điều ước thì điều ước đầu tiên là anh mong có em ngay lúc này, điều ước thứ hai sẽ dành cho gia đình, còn điều ước cuối cùng, anh ước sao cho tất cả những người yêu nhau không bao giờ phải xa cách.

Một lần nữa anh xin em hãy thốt lên ba tiếng “Em yêu anh”. Trong đêm nay cho dù suốt cuộc đời này mình không đến với nhau.

Mãi mãi em là một cô bé thật tuỵệt vời trong anh. Và mong em hãy giữ gìn hạnh phúc mà em đang có, đừng để mất nó..........