em và anh quen nhau gần 4 năm rồi,em thuộc loại 8x cổ hũ ạ, em chỉ muốn chuyện trọng đại của con gái chỉ để dành cho người chồng của mình thôi, anh cũng đồng ý quan điểm với em,nói về tình cảm anh dành cho em thì rất chân thành, ba mẹ em cũng yêu thương anh lắm, nhưng khổ nỗi với em đây là mối tình đầu,trong suy nghĩ của em khi yêu thì chỉ có nắm tay đi dạo...hôn đã là mức độ cao nhất rồi, nhưng anh đòi hỏi cao hơn( chỉ là việc làm tình thôi ạ) lúc đầu em phản ứng dữ dội lắm, đòi chia tay rùm beng, anh giải thích đủ điều, rồi em thử tìm hiểu thì qua internet và thực tế( tụi bạn em) em thấy hầu như 70% các cặp đều như vậy, còn 30% thì sống như vợ chồng, nên em cũng xiu lòng, nghĩ yêu nhau chắc phải vậy( mà nhìu khi chính bản thân mình cũng muốn thử nữa, hix tội lỗi)nên em cũng đồng ý, bọn em chỉ dừng ở mức đó thôi, vẫn giữ cái cuối cùng cho đêm tân hôn, nhưng em vẫn cảm thấy việc đó đã là gê gớm lắm rồi, nên mỗi lần như vậy, tâm trạng cứ bất an, cảm giác có lỗi, dằn vặy sao á, nên nhìu khi anh chỉ ôm đơn thuần em lại đẩy anh ra, nhiều lần như vậy rồi, anh trách em là không tâm lý, anh chỉ muốn yêu thương mà lại bị như vậy, giống như đang cao hứng mà bị chặn lại vậy đó, rồi anh nói sau này khi cưới rồi em mới hiểu vấn đề đó quan trọng ra sao...

em thì không biết anh nói vậy có đúng ko nữa, cũng chẵng biết là em làm vậy có đúng là không tâm lý như anh nói ko...bọn em đang cãi nhau 1 trận to đùng, mà lần này anh ko nhượng bộ em như những trận cãi nhau khác, em phân vân lắm, cho em lời khuyên đi, em nên dừng mối tình kéo dài 4 năm này lại, hay là chịu khó hiễu anh hơn đay ạ????:Worried:

em dốt văn nên viết hơi dài dòng lũng cũng mong mọi người thông cảm