Tình hình là như này mọi người ạ..em với chàng yêu nhau được 1.5 năm rồi.. Tình cảm của bọn em thì vẫn ngọt ngào như ban đầu..anh ấy năm nay 27 tuổi còn em 23..trong thời gian yêu nhau cung. Nhiều lần cãi nhau nhưng vài hôm lại làm lành..đến hôm qua em và anh có đi uống nước với nhau..anh có lấy điện thoại của em ra để xem thì thấy có 2 cuộc gọi nhỡ..em cầm máy và gọi lại thì nhận ra là anh ngày xưa quen từ năm lớp 11 cũng thân thiết.. Khoảng nửa năm trước thì tình cờ gặp khi đi trên đường rồi xin số..nhưng xin số về cũng Chỉ hỏi han vài câu công việc cuộc sống tình cảm thôi và anh có ý bảo mời em đi uống nước.. Lúc ấy em cung. Đã nói với người yêu em là mai anh cho em đi uống nước gặp bạn cũ được không thì anh bảo không.. Thế lên mình cũng không đi..và anh bạn kia thấy mình từ chối thì cũng không mời nữa..đến giờ cũng được tầm 3 tháng không nt không gọi gì cả tự nhiên hôm qua gọi bảo mời đi uống nước.. Bởi vì là người quen thì mình cũng chỉ bảo em đi uống nước rồi anh mời em mà không báo trước hình như anh say anh say thif ngỉ sớm đi..xong mặt hầm hầm vào rồi lải nhải..xong vào facebook của mình vào mục tin nhắn..có rất nhiều tin nhắn kết bạn facebook nhưng mình không nói chuyện.. Chỉ có một bạn bạn ấy ngày nào cũng hỏi mình..chỉ thỉnh thoảng mình mới trả lời đại loại như vâng em ăn rồi hay hnay e dc ngỉ..anh ấy đọc được thế là cứ nói em là loại lăng nhăng ong ve bla bla rồi chia tay xóa hết ảnh trên facebook từ trước đến nay..hazzz thực sự thì em chả thèm quen ai ngoài anh..chẳng qua không may anb ý gọi thì em nghe chứ đâu bao giờ ve vãn tình cảm với ai kể cả gọi điện hay nhắn tin...em luôn trân trọng tình cảm này nhưng giờ thì xó hết rồi chẳng còn gì nữa