Chào mọi người, vô tình đọc qua các topic của mọi người và cảm nhận thấy wtt như một ngôi nhà đầy sự chia sẻ, tiếng cười, sự vui tươi, và những điều bổ ích. Nên mình đã quyết định tao Nick tham gia cùng mọi ngươi.

Hôm nay mình không có điều gì cần tư vấn cả, mình chỉ muốn chia sẻ với mọi người một cảm giác mà mình đang say đắm, rất thích cảm giác này.

Mình và người iu quen nhau đã 4 năm, trong 4 năm mình luôn là người đi xa (về quê là chủ yếu) nên không biết cảm giác là người ở lại là như thế nào, và hôm nay là ngày thứ 4 mình được làm người chờ đợi. Một cảm giác khó tả, có lẽ người ta nói đúng đợi chờ là hạnh phúc, mình rất nhớ người iu, nhớ mùi hương trên tóc, trong đầu lúc nào cũng nghĩ tới hình bóng đó không tài nào thoát được. Cảm giác này thật sự rất lạ nó khơi lên những nỗi niềm trong mình, nhưng không hiểu sao mình muốn kéo dài cảm giác này để nó dồn nén đến cuối cùng để nỗi nhớ lớn lên và bùng cháy. Mình chỉ muốn ôm người iu ngay lúc này nhưng lại muốn người iu đừng vội về, thật sự là vậy, lâu rồi mình mới thấy nhớ người iu như vậy.

Không biết mình có thể dồn nén đến mức xách xe chạy xuống đó không ta. Có ai đang cùng tâm trạng với tôi không lên tiếng cái cho biết có bạn nào