Em và anh ấy yêu nhau đc gần nửa năm qua người quen của 2 đứa (anh rể em là bạn của anh ấy). Lúc đầu a thật sự rất quan tâm và nhẹ nhàng với em. Anh ấy theo đuổi em được hơn 1 tháng em đã nhận lời rồi vì em thật sự thấy thích anh ý vì hồi đó anh ý hiền lắm :(( Sau từ hồi anh bận rộn với công việc thì ít qtam đi rất nhiều. anh mở quán cafe nên buổi tối không thể bỏ quán đi chơi được, còn em buổi ngày đi làm chỉ có rảnh vào buổi tối. Vì vậy thời gian 2 đứa dành cho nhau ít dần đi. chỉ gặp nhau vào dịp cuối tuần. những ngày trong tuần cũng ít nói chuyện, anh hầu như không bao giờ gọi điện nc với em, ngày chỉ vài ba cái tin nhắn nói bâng quơ. Vì em đã quen với việc được qtam chiều chuộng nên bây h anh ấy lạnh lùng thế này em thấy hụt hẫng vô cùng, cứ hay ngĩ ngợi linh tinh xong tự nằm khóc 1 mình, vì thật sự đến thời điểm này em không còn cảm nhận được tình yêu của anh dành cho em nữa. Em toàn tự hỏi k biết liệu anh có còn yêu em không ?? hôm trước trong lúc nói nhau qua lại em có hỏi em có ý ngĩa gì vs anh không? lúc đọc những lời anh viết ra em thấy rất suy sụp. anh nói em có ý nghĩa với anh nhưng không fai là tất cả, nếu fai chọn lựa giữa em và gđ anh thì anh sẽ chọn gđ anh ( dù em k hề đề cập đến gđ anh ấy), và anh còn nói anh không bao h đặt tình yêu lên trên hết, tình yêu với anh không fai là tất cả. Thực sự những lời nói ấy anh không nói ra thì em cũng hiểu, đâu nhất thiết anh fai nói rõ ràng rành mạch vậy đâu. Trước anh cũng để em đến quán anh thoải mái, nhưng giờ anh không cho em qua nữa vì anh nói đến lại toàn ghen tuông linh tinh. Thực sự em biết tính anh cũng không fai người lăng nhăng nhg em thấy anh cứ gần gũi cười nói với cgai' là em lại bị tức ( tính em hơi bị ghen tuông quá cái này em đang cố sửa chứa :-S ) Sau những j anh nói và sự vô tâm của anh em thật sự không biết fai làm j nữa. liệu có fai anh vì ngại anh rể em mà khi hết yêu anh không dám nói ra không ạ? hay là do anh mệt mỏi trong công việc mà em chưa hiểu và thông cảm cho anh ấy ạ? Em rất mong nhận được lời khuyên từ các mẹ, các chị đã có kn vì em yêu anh mới là ng thứ 2 sau 3 năm e ct ny cũ.tcam của em đều là thật lòng, chưa bao h có tính toán thiệt hơn điều j:(