Em là SV. Có người yêu đã 2 năm, chúng em đã... . Nhưng bắt đầu giữa chúng em nảy sinh mâu thuẫn. Nhiều lúc tức lắm muốn bỏ luôn. Nhưng khi nghĩ lại vẫn thấy thường gf nhiều lắm ( kể cả ngay lúc này ) nhưng chúng em ko tìm được tiếng nói chung. Liên tục cãi nhau toàn chuyện ko đâu vào đâu:RollingEy:. GF em phải nói là sinh vào "giờ than". Việc gì cũng than làm em nhức cả đầu:Sad:. Nên càng ngày em có cảm giác em đang bớt dần đi tình yêu với gf. Gần đây có 1 người con gái hình như thích em:Worried:, cô ấy liên tục rủ đi chơi, nói chuyện, nt với e, mới gần đây cô ấy kêu buồn rủ mấy lần đi chơi xa nhưng em ko đi, vừa giờ rủ em xuống nhà bạn cô ấy chơi ( cách nơi em ở là 150Km) ở lại 1 đêm, đúng lúc rảnh và đang buồn bực nên em nhận lời. Tất nhiên là ko có chuyện gì xảy ra. Vì mỗi lần nghĩ bậy là em lại nghĩ tới gf và thương gf lắm. Vì khách quan nên em liên tục gặp cô ấy càng ngày em càng nhận ra cô ấy yêu em. Đang tìm cách chứng tỏ 1 điều gì đó với em. Và em hình như là cũng đang dần có cảm tình với cô ấy. Trong đầu em giờ có 2 suy nghĩ:

1- Vẫn yêu gf như trước và tìm cách phủ nhận tình yêu với cô kia + tìm cách lờ tình yêu của cô đó.

2- chia tay người yêu cũ và .... có khi cũng ko yêu ai:Sad:

ôi tình yêu:Sigh::Sigh::Sigh: